• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Asus P535

azay_kent

Các bác ơi.....em mới mua con Asus p535 .....ma ong bac em cầm từ bên nga về nên còn tuyền tiếng nga thoi.......Co bac nào bít đổi cài wm 6.0 cho máy em bằng tiếng anh ko???// giúp em với

is181

Asus P535 có hồng ngoại không nhỉ ? Trong Conection thì có mục hồng ngoại nhưng không thấy dùng được nhỉ ? Các bác chỉ dùm tôi với !

ancola66

Super V.I.P
Asus P535 có hồng ngoại không nhỉ ? Trong Conection thì có mục hồng ngoại nhưng không thấy dùng được nhỉ ? Các bác chỉ dùm tôi với !
P535 không có Hồng ngoại bạn à . Vì bản chất của Hồng ngoại là Sóng Ánh Sáng ( Mà P535 thì không có mắt ánh sáng thì Tia Hồng ngoại chui ra từ đâu được:D)

haiphusy

em bị mất cái bút của P535, có các bác nào biết ở đâu bán k ạ, chỉ giúp em, em cám on trước.

is181

Tui cũng bị mất bút và pin kém, bác nào chỉ tui chỗ mua với !

Anhtoitb

Tui cũng bị mất bút và pin kém, bác nào chỉ tui chỗ mua với !

Đang thảo luận mà bác lại chuyển qua tư vấn mua sắm!
Nhưng đây: Nếu ở Hà Nội bác đến cửa hàng Tân Phát - 85 - Khâm Thiên
Ở Hải Phòng bác gọi cho ku Tuấn: 0902086186

Chúc vui!