• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Atom bị rung màn hình

Status
Không mở trả lời sau này.

kamikazee2004

Atom của mình mới mua được 1 tháng nhưng thình thoảng mình thấy bị rung màn hình.Đó là lỗi gì vậy?Mình dùng rom wm6 aku 0.7.2 WWE 6MB PP.

tanhoan

Atom của mình mới mua được 1 tháng nhưng thình thoảng mình thấy bị rung màn hình.Đó là lỗi gì vậy?Mình dùng rom wm6 aku 0.7.2 WWE 6MB PP.

Mình cũng đã bị như vậy, chạy lại bản PDAVIET_WM61_ROM_OS19209_PP6M_SONBLACK thì lai ngon lành luôn, bạn hãy thử xem sao

vietcorp

mình mới mua atom cũng bị rung màn hình và rờ lắp sim ko nhận mạng để alo đc, ko bit thảo luận ở đâu thì đúng luật và đc trả lời ah ???

Medkid

mình mới mua atom cũng bị rung màn hình và rờ lắp sim ko nhận mạng để alo đc, ko bit thảo luận ở đâu thì đúng luật và đc trả lời ah ???

Atom hơi kén với Sim Mobifone loại cũ, bạn dùng mạng gì ? có thử gắn sim các mạng khác vào chưa ?
còn chuyện rung màn hình thì hiện tại bạn đang dùng bản Rom nào thử up bản rom khác vào xem , nếu vẫn không được thì có lẽ do phần cứng. Mà quên là rung như thế nào nữa nhỉ ? Nếu mờ dần mờ dần rồi trắng xóa thì thường do bạn cài phần mềm để ép xung của máy lên như XCPUScalar ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.