• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM EXEC ko co sóng!!

yeskhoavn

Máy mình bị mất sóng, khi up len ROM WM6.5 thì đến step 5 nó đứng im luôn.giờ máy xài bình thường mà hok có sóng,bạn nào biết chỗ sửa chỉ mình với. Cám ơn nhiều lắm.Hic.:((

ryruby

down bản rom khác, up lại, lỗi radio ma, nên up ve rom 5.0, sau do up len rom 6.5 cua Khoa_ha với tùy chọn os only, hoặc chọn all vơi rom 6.5
good luck

yeskhoavn

Hic, bạn ơi mình đã làm như bạn chỉ nhưng tới stage 5 : Burn radio là nó đứng im luôn hà. Mình đã Up từ PC & SDCard luôn nhưng vẫn ko ăn thua gì. Có cách nào khác ko, chỉ mình giúp với.Hic:(:)(:)((

mapbuidoi

Hic, bạn ơi mình đã làm như bạn chỉ nhưng tới stage 5 : Burn radio là nó đứng im luôn hà. Mình đã Up từ PC & SDCard luôn nhưng vẫn ko ăn thua gì. Có cách nào khác ko, chỉ mình giúp với.Hic:(:)(:)((

Thử các bạn rom khác nhau. Và cần thiết thì sử dụng up bản radio tốt nhất. Nếu những cách trên vẫn không được thì mình cũng chiệu có thể là do phần cứng lỗi

votinhspt

nếu như up rom không được thì mang qua mình thay flash cho mất khoảng 30' ngồi đợi là lấy ngay được ấy mà