• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Atom không đọc được thẻ 128mb

quangminha9

Hôm rồi định up rom bằng thẻ nhớ cho chắc ăn, đi tìm đỏ con mắt mới mua được em 128mb nhưng trời ơi, khi gắn vào máy không nhận thẻ, chán wá mang thẻ ra đổi nhưng lần lượt từng em, từng em 128 khác di vào rùi lại đi ra vì không nhận em nào cả, retart đủ kỉu cũng không nhận nhưng nghiệt cái là các thẻ đó đưa vào máy khác lại chạy ầm ầm thế mới chán. Máy mình có bị tưng tưng không mấy bác, thẻ 1gb theo máy lâu rùi gắn vô là nhận liền àh, mong các bác chỉ giáo nha. thanks

ThaiChienvn

Làm gì ra có mấy thẻ 128m ở O2 bây giờ. Mà bạn nói up rom bằng thẻ nhớ là an toàn? nghe ở đâu vậy.? Up Rom trên thẻ nhớ luôn được cảnh báo đầu tiên. Cẩn thận chứ biến Atom của bạn thành cục đất đo.!

quangminha9

Làm gì ra có mấy thẻ 128m ở O2 bây giờ. Mà bạn nói up rom bằng thẻ nhớ là an toàn? nghe ở đâu vậy.? Up Rom trên thẻ nhớ luôn được cảnh báo đầu tiên. Cẩn thận chứ biến Atom của bạn thành cục đất đo.!
thẻ 128 hả bạn?? mình ở đường Dương Quảng Hàm GV nè, mấy tiệm Dt ở đây bán thẻ 128 wá chừng, 40k 1 em. Mà mình thấy mấy bác trên diễn đàn vẫn kêu up bằng thẻ an toàn hơn mà, ai cũng sợ cọng cáp nổi điên giữa chừng mà

quangminha9

Làm gì ra có mấy thẻ 128m ở O2 bây giờ. Mà bạn nói up rom bằng thẻ nhớ là an toàn? nghe ở đâu vậy.? Up Rom trên thẻ nhớ luôn được cảnh báo đầu tiên. Cẩn thận chứ biến Atom của bạn thành cục đất đo.![/QUOTE
ủa? mà sao máy mình không đọc đựoc thẻ 128 vậy bạn? thẻ 1gb vẫn đọc bình thường, mình test mấy thẻ kia rùi nha, bảo đảm còn xài đc

ThaiChienvn

Làm gì ra có mấy thẻ 128m ở O2 bây giờ. Mà bạn nói up rom bằng thẻ nhớ là an toàn? nghe ở đâu vậy.? Up Rom trên thẻ nhớ luôn được cảnh báo đầu tiên. Cẩn thận chứ biến Atom của bạn thành cục đất đo.![/QUOTE
ủa? mà sao máy mình không đọc đựoc thẻ 128 vậy bạn? thẻ 1gb vẫn đọc bình thường, mình test mấy thẻ kia rùi nha, bảo đảm còn xài đc
Mấy thẻ 128 đâu phải là của O2 đâu. Thẻ Hồ Cẩm Đào hết, sao mà được.

ThaiChienvn

Thiếu gì thẻ của O2. mà sao đọc thảm khảo thêm lại post hỏi như vậy chứ.>!:|