• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM life co vấn đề với tai nghe bluetooth

TUANANHAND1

Em đang xài con Atom life với cái tai nghe bluetooth Voyager 855 nhưng sao em không sử dụng chức năng chuyển bài hát được bằng cách sử dụng dụng phím tắt trên tai nghe, trong hướng dẫn em thấy nó ghi giữ nút tăng volume trên tai nghe trong 2 giây nó sẽ chuyển bài hát tiếp theo mà sao em giữ hoài nó chẳng chuyển gì cả. Em hỏi cửa hàng thì nó bảo là máy Atom life không hỗ trợ chức năng chuyển bài :( phải không vậy các bác, bùn quá. Có bác nào cao thủ kg chỉ giúp em với không lẽ con Atom life chuối vậy sao các bác. cảm ơn các bác trước nha:D

TranMinhMan

Super V.I.P
Có lẽ tai nghe bạn dùng ko hợp với AL chăng!?:-? Chứ AL hỗ trợ A2DP khá chuẩn đó bạn. Trước đây mình xài 2 tai BT nghe nhạc với AL đều hỗ trợ rất tốt, 1 tai là hàng fake SE của TQ (cùi bắp), còn tai còn lại là iTech R35 (thuộc dạng đỉnh của tai BT nghe nhạc).;)