• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM PURE một chứng bệnh lạ,nhấn nút nguồn là mất cảm ứng

hahungktdb

em dùng Rom gốc,ko va đập,rơi.chỉ cài phần mềm,từ trước đến giờ sài rất OK,ko vấn đề gì,nhưng từ hôm qua đến giờ cứ mỗi lần đang dùng,nhấn nút nguồn trên đầu để tắt màn,bật lên thì treo cảm ứng luôn(các phím vẫn dùng được)RS,HR đều ko hết,ai gặp trường hợp như em xin chỉ giúp cách khắc phục.
THANK!

vbclg

em dùng Rom gốc,ko va đập,rơi.chỉ cài phần mềm,từ trước đến giờ sài rất OK,ko vấn đề gì,nhưng từ hôm qua đến giờ cứ mỗi lần đang dùng,nhấn nút nguồn trên đầu để tắt màn,bật lên thì treo cảm ứng luôn(các phím vẫn dùng được)RS,HR đều ko hết,ai gặp trường hợp như em xin chỉ giúp cách khắc phục.
THANK!

thử up lại rom gốc xem có hết k bạn

ongtieu

bạn có cài sòt nào lạ không?
mình lúc trước cài soft CHỈNH SỦA ÂM THANH SRS WON HD là bị tình trạng như vậy

pmtpcmobile

ATOM PURE một chứng bệnh lạ,nhấn nút nguồn là mất cảm ứng

Up rom lại là ok

maradona

theo tui thì do máy của bạn có vấn đề rồi vì tui cũng cài SRS WON HD nhưng không bị như bạn đâu

hbemine

pin hư. bạn ra chổ bán linh kiện mua pin zin test trước rồi hảy mang đi sửa nhe. good luck