• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Atomic Cannon 3.0 Chơi Gunbound trên PPC đây

tongdai6688

Đây là một tựa game rất hay dành cho những máy cài hệ điều hành WM 2003 trở lên. Mình đã texs trên i900 thấy full màn hình.
sau đây là một số hình ảnh của game
[/IMG]

và đây là link download:
http://www.mediafire.com/?fy1rdoifatpc5tt
hãy Thank nếu bài vết có ích
Hãy xóa nếu bài viêt không hợp nội quy nha
Cám ơn các bạn đã quan tâm =D>=D>=D>

ducthuan113

Active Member
Đúng là game này chơi rất hay, thanks bạn, mà hình như cái này post hồi đó rùi :D đây là bản mới nhất hay sao vậy bạn ?

tongdai6688

HIIIIII.. Tớ cũng không rõ game này của bạn nào đưa lên( hồi ấy). Hì. nếu có thì xin lỗi bác kia vậy.
Mình chỉ biết game này chiến hơi bị đã. bom nhiều. bắn sướng thôi rùi. Nếu bác nào biết có bản mới hơn thì cập nhật cho mọi người thưởng thức nha

tongdai6688

hay quá, không biết Qvga có dùng được ko bác nhỉ?

Hình như là có bạn ah.Mình chưa có đk test điện thoại màn hình này. Nếu bạn đang dùng điện thoại màn hình Qvga thì thử test coi sao. Nếu khả quan thì cho kết quả nha. Để các bạn khác biết để thưởng thức ^_^

quocdatbkcdt

Hình như là có bạn ah.Mình chưa có đk test điện thoại màn hình này. Nếu bạn đang dùng điện thoại màn hình Qvga thì thử test coi sao. Nếu khả quan thì cho kết quả nha. Để các bạn khác biết để thưởng thức ^_^

chơi ok bạn ơi...thích ghê gần giống với gun pound lun...