• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Avatar (3D) - GAME ACTION TUYỆT VỜI CHO ANDROID

PhamQuang

Manager

Game Avatar quá quen thuộc trên các PDA, phiên bản dành cho Android.
Phiên bản đưa duới đây chơi tốt trên: N1, Desire, HD2 chạy Android...

* Link tải v3.2.7:
[DOWNLOAD]http://hotfile.com/dl/75958423/80c10db/Avatar_HTC_3.2.7.rar.html[/DOWNLOAD]

* Cache cho Game:
- Tải và giải nén Cache theo link sau:
[DOWNLOAD]http://hotfile.com/dl/75955160/29e2d41/AVATAR_Gameloft.rar.html[/DOWNLOAD]
- Copy vào thẻ nhớ theo đườn dẫn như sau:
gameloft/games/Avatar

Chơi thoải mái !!!

dangchitrung

đang chơi bản 3.1.5 được nửa đường
không biết bản 3.2.7 này có gì khác không bác Quang

tiephien1

sao mình cài bản này vào thì khi vào game nó cứ trắng xóa và có vài ô vuông thế nhỉ. như kiểu bị lỗi ấy.

huhjun

Bà con cho hỏi mình đang chơi ở The Three of Souls, mình lần tới sát cái rễ cây để trượt xuống cây linh hồn rồi. Nhưng có 1 cái lá de ra khá xa nhưng không tới được bờ bên kia. Khi mình mò ra ngoài cùng của cái lá thì không làm gì được cả, nhảy qua cũng k0 xong, rơi xuống cũng k0 được. Vậy phải làm sao?

huhjun

Chơi qua màn Souls Three rồi, hehe.

game này có hỗ trợ ss i5503 k nhỉ
Mình nghĩ phải chip 1G, hoặc card rời mới chơi nổi game này.

foundation

Mình cài xong, download bộ data, chạy lên màn hình trắng bóc + vài cái rằn rằn (chắc là button gì đó). Lại quay về bản cũ.
Galaxy S i9000. Có bác nào có cao kiến gì ko?

huhjun

Mình cài xong, download bộ data, chạy lên màn hình trắng bóc + vài cái rằn rằn (chắc là button gì đó). Lại quay về bản cũ.

Hình như bản Avatar này dành cho HTC thì phải, tên file là Avatar_HTC.apk Máy mình HD2 chạy mượt và hình ảnh đẹp lung linh. Gameplay cũng rất tuyệt vời. Bác thử tìm bản dành cho Galaxy S thử xem có không.

alihieu

mình cũng bị như bác. Ko biết dùng bản nào để ko bị thế nhỉ?

akikuni

quá hay luôn, thank bác. Mỗi tội chơi 1 lèo từ màn 1 đến màn 4 nặng quá nên máy lag 1 lúc rùi đứng im luôn hị hị. Mỗi ngày 1 ván vậy

akikuni

game này hay tuyệt nhưng chơi đến màn 5 màn 6 là HD2 hay treo máy quá, có bác nào chơi nuột trên HD2 không hú tiếng để e bít đường up lại ROM :D