• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bác nào có bản Rom Magician-Rom113-Qtek có đủ 9 File cho em xin với

tranngocletuan

Active Member
Bác nào có bản Magician-Rom113-Qtek có đủ 9 File ở trong có hoặc chưa bigstorage cũng được .Em đang cần bản Rom này mà tìm mãi ko thấy đâu. Các link đều delete hết rồi. bác nào có gửi cho em nhé. em xin cảm ơn

thanhanqn

bản rom này phải không MA_1.13.550_Radio_1.12.00_WWE .nhưng tui không bít gửi cho bạn bằng cách nào qua imail à

Chỉnh sửa cuối:

tranngocletuan

Active Member
bạn có cho mình nhé 1 bản rom Qtek : 1 bản có bigstoraged 27.5mb và 1 bản chỉ có 7.06mb. bạn có bản nào thì cho mình cũng được nếu ko có bản bigstoraged 27.5mb thì cho bản 7.06mb cũng được .Mình XIN CÁM ƠN. ahf bạn có thể Upload lên host free này cũng được http://mihd.net/ hoặc http://www.4shared.com/. gửi lên diễn đàn hay qua mail của minh : Giaidieutinhyeu.vn@gmail.com

tranngocletuan

Active Member
bạn có cho mình nhé 1 bản rom Qtek chưa bigstoraged chỉ có 7.06mb. Mình thích bản này hơn

tranngocletuan

Active Member
Bạn thanhanqn ơi cho mình passworld của Rom nà nhé mình copy ra nhưng trong file EnterBL.exe lại đòi passworld

tankinh

Xin lôĩ! cho mình hỏi tí. bản có bigstoraged 27.5mb và bản chỉ có 7.06mb có gì khác nhau vâỵ. ưu điểm và nhược điểm của môĩ bản là gì vâỵ. Cảm ơn nhé

nguyenhongton

Xin lôĩ! cho mình hỏi tí. bản có bigstoraged 27.5mb và bản chỉ có 7.06mb có gì khác nhau vâỵ. ưu điểm và nhược điểm của môĩ bản là gì vâỵ. Cảm ơn nhé

Bản có Bigstorage:
- Ưu điểm: Storage có thể lưu trữ được ~27 Mb dữ liệu.
- Nhược điểm: dữ liệu trong Extrom bị xóa sạch. (muốn có các chương trinh trong đó thì trước khi up rom có Bigstorage bạn nên sao chép nội dung trong Extrom sang thẻ nhớ hoặc PC rồi ...)

tankinh

Cảm ơn bạn đã giải thích, nêú vâỵ mình cài rom qtek 1.13 có sẵng Bigstorage 27MB