• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bác nào có soft tìm file giống nhau k?

Status
Không mở trả lời sau này.

c2future

Tình hình là máy of e bây h có nhiều bài hát giống nhau quá nh để lung tung mà.Bác nào có soft mà có thể tìm dc các file giống nhau về tên,or size!
Thanks các bác!!
Email:anviet8683@gmail.com

phenmientay

Có pm gọi là ace utilities có cho tìm file giống nhau đấy bái. Nếu cần thì pm cho tớ, tớ gởi cho.

tuanbb

Tình hình là máy of e bây h có nhiều bài hát giống nhau quá nh để lung tung mà.Bác nào có soft mà có thể tìm dc các file giống nhau về tên,or size!
Thanks các bác!!
Email:anviet8683@gmail.com
Bác dùng cái này nè TuneUp Utilities 2007 vào phần Clean up & Repair chọn phần TuneUp Disk Space Explorer

NguyenDucDung

dùng chức năng SEARCH sẵn của win đi, nếu trong máy bạn có nhiều bài như nhau, nó sẽ tìm hết và bạn có thể biết đc vị trí file đó ở đâu luôn

connguab

Bạn dùng phần mềm DuplicateCleaner đi, dễ sử dụng, chính xác và cực kỳ hiệu quả, chiếm ít tài nguyên của máy nữa.
Nếu muốn tìm hiểu thêm thì nhắn tin hay mail cho mình nhé !!!

YingYu

Bạn có thể dùng các phần mềm đã được giới thiệu phía trên nhé , tất cả đều có trong box PC cả đấy !!! Chúc vui .

Status
Không mở trả lời sau này.