• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bác nào dạy em cách cài Skins cho Moto M1000 với!

Status
Không mở trả lời sau này.

M1000I

Em là thành viên mới của diễn đàn, cũng mới dùng em này! có thể nói là chưa biết tí gì về UIQ.Đọc trên diễn đàn thấy nhiều thêm đẹp dùng cho P900 mà không thấy nói gì đến em M1000, dùng của P900 thì không thể cài được! Các pác chỉ giùm em với! Cảm on các bác nhiều!

lamtoanhong

Em là thành viên mới của diễn đàn, cũng mới dùng em này! có thể nói là chưa biết tí gì về UIQ.Đọc trên diễn đàn thấy nhiều thêm đẹp dùng cho P900 mà không thấy nói gì đến em M1000, dùng của P900 thì không thể cài được! Các pác chỉ giùm em với! Cảm on các bác nhiều!

Dòng máy này chay trên HDH Symbian OS v7.0 UIQ tuy giống p900&p910 nhưng độ phân giải màn hình 320 x 208 pixels lại khác với p900&p910 nếu không lầm thì dòng máy này không có hỗ trợ theme, bạn chỉ có thể cài những hình ảnh yêu thích làm nền cho máy của bạn thôi. nhưng nó có thể điều chỉnh lớn nhỏ cho tấm hình nên thật ra cũng không khác bạn cài theme là mấy.

cách cài chắc bạn biết rồi, nhưng mình vẫn hướng dẫn để nếu bạn không biết có thể làm theo.

-Từ chế độ chờ của màn hình bạn bấm View=>chon Wallpaper=>>trong mục Backround chon find Image =>>tìm tới thư mục chứa file ảnh của bạn và chon ok.
- Bạn có thể kéo thanh điều khiển để tăng giảm độ lớn nhỏ cho màn hình của bạn.

Rất đơn giản đúng không ?chúc vui nhé!

M1000I

Dòng máy này chay trên HDH Symbian OS v7.0 UIQ tuy giống p900&p910 nhưng độ phân giải màn hình 320 x 208 pixels lại khác với p900&p910 nếu không lầm thì dòng máy này không có hỗ trợ theme, bạn chỉ có thể cài những hình ảnh yêu thích làm nền cho máy của bạn thôi. nhưng nó có thể điều chỉnh lớn nhỏ cho tấm hình nên thật ra cũng không khác bạn cài theme là mấy.

cách cài chắc bạn biết rồi, nhưng mình vẫn hướng dẫn để nếu bạn không biết có thể làm theo.

-Từ chế độ chờ của màn hình bạn bấm View=>chon Wallpaper=>>trong mục Backround chon find Image =>>tìm tới thư mục chứa file ảnh của bạn và chon ok.
- Bạn có thể kéo thanh điều khiển để tăng giảm độ lớn nhỏ cho màn hình của bạn.

Rất đơn giản đúng không ?chúc vui nhé!
cảm ơn bạn nhiều! hôm qua, sau một hồi tò mò mình cài được tracker của P900, giao diện rất đẹp, tuy nhiên lại chưa tìm ra chức năng cài hình nền trong Tracker. Còn một vấn đề là mình đã cài được Power Mp3 nhưng lại không chạy được mặc dù đã cài "UIQ21Platform"! Nhờ các bác chỉ giùm! hic

Status
Không mở trả lời sau này.