• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Backup ROM cho At&T 8925?

Kasteroid

Chào mọi người.
Em vừa kết hôn với At&T 8925 và muốn backup cái ROM + Radio nguyên thủy của máy (release ngày 17/1/2008) trước khi nghịch ROM khác. Mọi người có thể chỉ cho em cách backup ROM của nó được không? Em dùng Sprite backup 1 lần rồi nhưng vẫn băn khoăn liệu nó đã backup toàn bộ máy chưa hay mới chỉ là backup data? Và nếu sau này muốn trở về bản ROM + radio này thì dùng cái file backup đó của Sprite có đc ko?
Tks a ton mọi người

NhatToai

Super V.I.P
Không có tác dụng gì đối với cách này.Sau khi up lên rồi mà sau này muốn về lại WM6 chỉ việc download bản gốc về up lại.Restore File backup chỉ chạy trên đúng bản ROM mà nó đã Backup thôi.
Trước khi tiến hành up ROM nhớ thực hiện thành công Unlock/HardSPL.Đã có chuyên mục và các tool đầy đủ cho vấn đề nay trong khu vực Kaiser.
Có gì thắc mắc bạn cứ vào khu vực thảo luận sử dụng dòng kaiser,bạn sẽ được giải đáp.

B

Beelzebub

Guest
Bac nao co ban Rom At&T 8925 + Radio nguyên thủy của máy nay (release ngày 17/1/2008)cho minh xin duong link nhe minh dang rat can vi lay lai du lieu quan trong trong file backup, rat cam on cac bac quan tam