• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản coOk CFW Nokia N8 RM-596 UDA CFW 13.016 Versions 1.0 By vutaikt

hiepsinight

Chủ thớt ơi mấy cái hình nền của màn hình lock nằm chỗ nào vậy.Mình muốn đổi ảnh theo xì tin của mình mà kiếm ko ra chỗ .Thankss;;)

À sẵn hỏi luôn bạn có phần mềm nào chụp ảnh màn hình cho n8 không phải lấy hd2 chụp n8 rồi resize ảnh rắc rối quá :-?
bác ẩn giữ sẽ hiện ra hai cai bong bóng hình tấm ảnh ,bác lướt vô một cái sẽ xuất hiện một đống hình cho bác chọn , đống hình đó nếu mình nhớ ko lầm thì nằm trong thư mục background thì fải :p

vutaikt

hjepknjght ơj. Up cho mình xjn fjle akn_logical_template_3.xml trog ổ c/system/grid/custom nhé .thank máy mjnh mat fjle đo ruj. Mà c0p o r0m k dc

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

aj Up cho mình xjn fjle akn_logical_template_3.xml trog ổ c/system/grid/custom với. máy mjnh mat fjle đó rùi... Paste từ z sang c lai ko vô menu..
Đang định cook menu 4x4.
Còn bubbe ban chpep ảnh ở image-background nhé?
Chụp màn hìnj dùng supper screenshot v3;00

Chỉnh sửa cuối:

hiepsinight

hjepknjght ơj. Up cho mình xjn fjle akn_logical_template_3.xml trog ổ c/system/grid/custom nhé .thank máy mjnh mat fjle đo ruj. Mà c0p o r0m k dc

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

aj Up cho mình xjn fjle akn_logical_template_3.xml trog ổ c/system/grid/custom với. máy mjnh mat fjle đó rùi... Paste từ z sang c lai ko vô menu..
Đang định cook menu 4x4.
Còn bubbe ban chpep ảnh ở image-background nhé?
Chụp màn hìnj dùng supper screenshot v3;00

mình cũng muốn giúp bạn mà sao ko thấy dg dẫn này :|

vutaikt

ban dung pm ql fjle nhu x plore fjle browse y. Gjúp me. Tj mjnh share cho mod jc0n menu 4x4

hiepsinight

ban dung pm ql fjle nhu x plore fjle browse y. Gjúp me. Tj mjnh share cho mod jc0n menu 4x4

trời đâu fải mình không muốn giúp đâu , quả thật không thấy thư mục grid đó đâu , đã kiếm trên x plore hay file browser luôn rồi , không thấy :|

vutaikt

ax. Nản , k pjt ban co bjt saj x plore hay fjle brosew hay k nua..

ở file brosew thì thấy lun thư mục system.
Xplore vào cài đặt .hiện thư mục hệ thống là đc..
Ai úp cho mình cái nào...

vutaikt

bác mathanh copy cno em xin voi... Nhờ ko đúng đối tượg rùi....

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 54 minutes:

hj hj cuoj cung da fix đc menu 4x4 ng0n. Ruj

Chỉnh sửa cuối:

senshin

image-background của ổ đĩa nào vậy bạn.Cụ thể hơn chút đi.Mình chép ảnh vào E:/Image/background có bấm giữ bong bóng để chọn cũng đâu có hình mới

------------
PS: Hic Cuối cùng cũng được rồi chủ thớt hướng dẫn background thiếu chữ s.Phải là backgrounds mới đúng \-/

Chỉnh sửa cuối:

longtb76

Chủ thớt ơi mấy cái hình nền của màn hình lock nằm chỗ nào vậy.Mình muốn đổi ảnh theo xì tin của mình mà kiếm ko ra chỗ .Thankss;;)

À sẵn hỏi luôn bạn có phần mềm nào chụp ảnh màn hình cho n8 không phải lấy hd2 chụp n8 rồi resize ảnh rắc rối quá :-?

Bạn bấm giữ ở bất ký chỗ trống trên màn hình bubble sẽ hiện lên 2 bong bóng khác để thêm hoặc thay hình nền. Các hình có thể chép vào bất cứ thư mục nào trong image cũng được.

senshin

cho mình hỏi xiú.có cách nào tắt cái đèn đỏ khi bấm chup hình (không phải đèn đỏ canh nét ban đêm) không vậy anh em ra đương̃ thấy pé xinh chụp lén mà sáng đèn đỏ nguy hiểm wa he hez.hồi trước dùng n82 cũng bị vụ này.có pm tắt và mở khi cần thì tuyệt.thanks

Chỉnh sửa cuối:

longnhjm

Cho hỎi tui muốn dowload bản CFW N8 nhưng không được. Bạn nàO chỉ dùm. Và cÓ dùng chO Nokia c6-01 được không? Cảm ơn