• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản đồ emap(Full) cho P990i

khuongtee

Chỉnh sửa cuối:

Son_Do

Well-Known Member
Mình có một bản Emap tích hợp sẵn 8 bản đồ, khỏi phải chép thêm gì cả, các bạn dùng thử nhé.

kakineri

Anh e nào chưa có thì cài vô nha!Cái này cũng hay lắm đó!có cả file "rms.db "bổ sung thêm các bản đồ khác nưã,nhưng mình ko bit copy vô đâu để có thêm bản đồ,bạn nào biết chỉ nha!
link http://www.4shared.com/file/35738968/450cdc8d/Emap_202_Full.html?s=1
Bổ sung thêm google map
Cái này cần kết nối wifi hay GPGS nha
http://www.4shared.com/file/64392469/6ad8c04b/GoogleMaps.html
Tại sao các bạn không cung cấp vài ảnh để cho bài viết của bạn thêm sinh động và để anh em dễ dàng hơn trong việc chọn lựa không.Nhưng dù sao cũng cám ơn bạn vì đã chia sẻ.

Son_Do

Well-Known Member
Tại sao các bạn không cung cấp vài ảnh để cho bài viết của bạn thêm sinh động và để anh em dễ dàng hơn trong việc chọn lựa không.Nhưng dù sao cũng cám ơn bạn vì đã chia sẻ.

Mình nghĩ là phần mềm Emap quá thông dụng rồi nên cũng không cần up hình lên để đỡ mất tài nguyên của diễn đàn.

anhchay999

Mình có một bản Emap tích hợp sẵn 8 bản đồ, khỏi phải chép thêm gì cả, các bạn dùng thử nhé.

Bạn ơi , down về rồi làm sao cài được với đuôi.7z vậy bạn, xóa đuôi.7z , rồi mà cũng không bun nén, bun nút gì được, dốt quá ... bạn chỉ dùm với .:(

Son_Do

Well-Known Member
Bạn ơi , down về rồi làm sao cài được với đuôi.7z vậy bạn, xóa đuôi.7z , rồi mà cũng không bun nén, bun nút gì được, dốt quá ... bạn chỉ dùm với .:(

Mình nén bằng phần mềm 7z mà nó cũng giống như phần mềm rar thôi, bạn phải giải nén chứ không phải xóa đuôi 7z của nó. Bạn tải phần mềm 7z về cài để dùng nhé.
http://www.mediafire.com/?wyrgmgoizyw

anhchay999

Cám ơn hai bạn Côngvoi và Son_Do đã giúp đỡ và chỉ giáo ..hi.hi..:)
Hỗm rày hơi buồn vì đọc được tin Sony ericsson nói lời chia tay voi uiq ... chẳng bù với cộng đồng anh em uiq mình còn đang nổ lực để chú " dế " hoàn thiện hơn ... tình cảm hết lòng giúp đỡ của hai bạn làm mình thêm luyến tiếc ... hy vọng cộng đồng uiq chúng ta sẽ tiếp tục phát triển và gắn bó với chú dế " P mập " này một thời gian dài nữa ...:)

quanbin2003

Nghe bạ nói mà mình lại thêm buồn. :(. Tuy nhiên vì P mập chúng ta hãy nắm tay nhau để phát triển diễn đàn cũng như chú mập này.

dengrumingzi

cái con Pê béo chán phèo, được mỗi cái nhạc, camera, soạn thảo văn bản, wifi, màn hình độ phân giải chán, dáng xấu, bị bỏ rơi là phải.

a2king

có bản đồ tỉnh Đồng Nai chưa vậy các bạn??? nếu có thì cho mình với.

nhatuy2002

hoan hô tinh thần , như vậy ko gì phải buồn, đây là lần đầu tiên tui viết một lời nhắn trên một diễn đàn, thấy tình cảm quá nên cùng chia sẻ và động viên máy anh em