• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bàn phím querty dọc cho sym^3 đã có thật!!

Status
Không mở trả lời sau này.

manle

Các bạn vào ovi store nhấn vào tìm kiếm gõ chữ Slide IT. Kéo xuống tìm đúng tên phần mềm là slide it và có cái hình là bàn phím querty dọc thì dowl về. Hiện tại chỉ là demo chưa full nhưng dùng cũng thích. Rất đẹp. Bạn nào thich2 thì lên dowl về dùng

nghiabanh

Các bạn vào ovi store nhấn vào tìm kiếm gõ chữ Slide IT. Kéo xuống tìm đúng tên phần mềm là slide it và có cái hình là bàn phím querty dọc thì dowl về. Hiện tại chỉ là demo chưa full nhưng dùng cũng thích. Rất đẹp. Bạn nào thich2 thì lên dowl về dùng

Cái này khó sử dụng lắm bạn ơi, cứ nhấp nha nhấp nháy khi gõ chữ, với lại bàn phím dọc phím chữ cũng nhỏ mà độ phân giải xấu

manle

Thì mình cũng là chia sẽ thôi mà bạn. Nhưng bạn nói cũng có cái đúng, nhưng nếu dùng querty dọc thì dùng tốt, nhưng để ngang thì đúng là bị nhấp nháy. Hi. Bạn nào thích thì dowl về dùng thử thôi. Do nó là demo muk. Chưa full. Full chắc sẽ khắc phục được những lỗi đó.

Status
Không mở trả lời sau này.