• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản RADIO tăng lực cho GPS (Fix cực nhanh kể cả đang đi ô tô)

trungticket

Bác phải ghi rõ là bản ROM nào để anh em còn biết mà tải chứ. Nhỡ có rồi thì sao?
Không biết bản này vơí bản 1.50.08.11 thì cái nào hơn nhỉ? Ai biết trả lời giúp em với ạ.

phuongtuan

Đã có bài viết về radio 1.56 này, mình đã tải về nhưng up không được, cứ chạy được 7% là out. Không biết bản này có giống bản đó không, đang down về up lại thử nè.

phuongtuan

đã up thành công bản radio này, để test một thời gian rồi cho các bác biết chất lượng của em nó nha

King_Eric

Bản này mình cũng cảm nhận thấy Fix GPS có vẻ nhanh hơn nhưng tốn Pin hơn hẳn ver 1.40.xx

thanh885

bản radio này fix gps cực nhanh mình xài vietmap 12 chạy phê luôn , bản 1.50 chạy chậm rì à ,chung quy xài bản này ok

trandaithieugia

bản radio này fix gps cực nhanh mình xài vietmap 12 chạy phê luôn , bản 1.50 chạy chậm rì à ,chung quy xài bản này ok

lúc trước mình cũng dùng bản 1.56.70.11 này. đúng là fix GPS nhanh hơn, nhưng một số chức năng như nghe gọi không ổn định bằng bản 1.50. tốn pin hơn nữa. nói chung mỗi người một ý kiến, cảm thấy bản nào tốt hơn, phù hợp với mình hơn thì dùng

hoan_7777

em có con bb 8830, nhưng gps của nó sao không dùng đc, ae tư vấn giúp với. thank

thanh885

em có con bb 8830, nhưng gps của nó sao không dùng đc, ae tư vấn giúp với. thank

bạn vào setting-system rồi vào externalGPS chọn manage GPS automatically xong rồi bây giờ bạn đi tải chương trình định vị toàn cầu gì đó giống như vietmap 12 hay GPS Utilities gì đó mà xài ,lên google mà kiếm cho nhanh bạn ơi, mình wen chương trình này ở đâu rồi ko up cho bạn được, chúc bạn thành công