• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản ROM-ICS XGS™ v.2.2 [AROMA] [17-07-12]- Đáng để anh em Vọc

paulus_ii

bản này thì ngốn Pin vãi hàng ^^
Vậy bản nào tiết kiệm pin hả??? mình thấy như nhau cả, mình cài bản này hơn tuần nay rồi pin vẫn như bình thường thôi, vừa lên bản mới nửa rồi nè....

SDragon89

Các bác ơi,sao e cài Rom này bản 2.3.9 nó bị treo ngay ở logo HTC là sao???Help me

cu9x

Có pro nào biết chỉnh tiếng âm thanh bàn phím không nhỉ ? Hiện đang dùng bản SGS3 này và không hài lòng ở cái âm thanh bàn phím mặc định của nó nge tách tách mình không thích, mình thích âm thanh bàn phím kêu bụp bụp như của IceColdSandwich hơn. Không biết cái này có chỉnh được không hả pro ?

dung1412

sao sau khi mình cài room xong thì nó hiện logo Andriod chứ không vào trong? làm sao đây ạ? mình phải nhấn cái gì cho nó vào ko?

----------------------
à rồi chờ nó 1 tý thì nó mới vào thanks chủ thớt nhé :))

venusian

Moderator
Có pro nào biết chỉnh tiếng âm thanh bàn phím không nhỉ ? Hiện đang dùng bản SGS3 này và không hài lòng ở cái âm thanh bàn phím mặc định của nó nge tách tách mình không thích, mình thích âm thanh bàn phím kêu bụp bụp như của IceColdSandwich hơn. Không biết cái này có chỉnh được không hả pro ?

Cái này không chỉnh đc. Một là bạn tắt, hai là bạn dùng bàn phím khác :)