• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản Rom nào tốt nhất cho O2 XDA II mini vậy?

thanhtrung229

Mình đang cần bản xài ổn định, giao diện đẹp va dễ dùng, ai có giúp mình với

nguyendaika

hình như là bản 1.1.3 là ổn nhất,mình củng đang kiếm,chưa thấy MOD nào cho Link cả

datroi2006

cac ban oi.ban rom nao tot nhat cho o2xda mini vay

Lần sau Bạn phải gõ tiếng việt có dấu nhé!!!​

Last edited by a moderator:

toanprotrade

tôi có download bản 1.1.3 về và cài đặt khi khởi động lại thì đây là bản của T_MOBILE chứ không phải O2,nhưng vẫn chạy bình thường.có bạn nào có bản dành riêng cho O2 pda ii mini thì cho mình với.cảm ơn nhiều.

conan0211

Member
bản rom của NGa chạy nhanh,giao dien đc,sai rất ổn dinh,tha hồ cài soft,mình thấy cái này tốt nhất:D.

toanprotrade

bạn có line thì úp lên cho anh em đi.hoặc mail cho mình với (toan@protradegarment.com)
cảm ơn nhiều.

conan0211

Member
bạn có line thì úp lên cho anh em đi.hoặc mail cho mình với (toan@protradegarment.com)
cảm ơn nhiều.
rom thì bạn kiểm tra xem link bên thread rom 2.03 xem còn download đc kô,có 1 cái thread to bên trên đó,
nếu link chết minh sẽ up lên lậi

truelive

Đừng nên chơi cái ROM 2.03 nha các bác, up nó rồi sẽ khóc ròng như tui đó

cotoliti

các bác oi,có bác nào hướng dẩn chi tiết một chút về cách up rom cho o2 xdaII mini,có hình thì càng tốt.giúp em với.thanhk các bác trước nha.