• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Barclaycard Rollercoaster Extreme v. 1.00 S^3 signed N8 games

mcdcong

348d1292842475-free-rollercoaster-extreme-out-n8-fishlabs-barclaycard-rolleroaster-extreme-n8-04.png

Bạn đang đi trên đường ray của tám chiếc rollercoaster ở ngoại ô thành phố New York trong Barclaycards Rollercoaster Extreme. Càng đi nhanh thì bạn điểm của bạn càng cao. Nghiêng điện thoại của bạn trái và phải, lấy hình tròn màu xanh để tốc độ tăng thêm và những chướng ngại vật trên đường đi sẽ thử tài lái xe của bạn. Mở khóa các khu vực mới trong trò chơi và thu thập tất cả các phù hiệu ở từng cấp để chứng minh bạn là một thực tế cực kỳ rollercoaster rider.

Đã test và chạy ngon trên N8 ( và cũng đã signed rồi đó hihi)

[DOWNLOAD]http://hotfile.com/dl/93431468/db1d6f9/Barclaycard_Rollercoaster_Extreme_v._1.00%280%29_S3_signed_S60v5.us.sisx.html[/DOWNLOAD]

hoaikent_gl

mình không có tiền mua n8 , đang xài cái 5530 đã hack fw C6 , kiểm tra máy cũng có 63 , mình sài chugn cái này với bạn được không .

mcdcong

mình không có tiền mua n8 , đang xài cái 5530 đã hack fw C6 , kiểm tra máy cũng có 63 , mình sài chugn cái này với bạn được không .

Theo như mình biết thì dòng s60v5 kể cả khi đã hack fw vào rồi thì cũng khó mà có thể chạy game được bởi vì chip đồ họa của dòng này khác với chip của N8 hoặc C6. Nếu bạn muốn test thì test thôi, được hay không thì còn báo cáo cho các anh em khác :D