• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Battery Repair (Doctor Boost) v1.5.4 Full - Bảo trì và sửa chữa pin (Cập nhật v1.8.3)

paradise1409

Trình này bắt phải cài Adobe Air (AA) mới dùng chạy được nhg Galaxy Ace của mình lại không cài được AA, thế là đành botay.com, bùn.

phuc_ken884

Cách khắc phục ForceClose là cài đặt bản AdobeAir 3.1.0 mới nhất trên market nha các Bạn. Mình dùng HD2.=D>

bin_bull

Bạn cho mình hỏi , PM này vừa chạy vừa sạc pin có đc kg vậy ?

N2X

Máy mình chạy đến 62% tự nhiên thoát ra luôn, vậy phải chạy lại từ đầu......

hellboy9000

hướng dẫn lại cho các bác còn xoắn , sạc đầy pin, hoặc 95% gì đấy , ko sao cả , vẫn cắm sạc , rồi chạy pần mềm đi ngủ và đợi thành quả hehe. mà các bác ko đc tắt màn hình nhé tắ đi nó hem chạy đâu. chỉnh sáng màn hình xuống thấp nhất rồi để đấy đi ngủ ( các bác nhớ là vẫn cắm sạc nhé - có lần em ko cắm sạc rồi chạy đến 70% thấy sida quá , tắt đi, rồi sạc đến 90% nó báo dầy pin, thế mới đau. hehe ) .

cuulonggiang

hướng dẫn lại cho các bác còn xoắn , sạc đầy pin, hoặc 95% gì đấy , ko sao cả , vẫn cắm sạc , rồi chạy pần mềm đi ngủ và đợi thành quả hehe. mà các bác ko đc tắt màn hình nhé tắ đi nó hem chạy đâu. chỉnh sáng màn hình xuống thấp nhất rồi để đấy đi ngủ ( các bác nhớ là vẫn cắm sạc nhé - có lần em ko cắm sạc rồi chạy đến 70% thấy sida quá , tắt đi, rồi sạc đến 90% nó báo dầy pin, thế mới đau. hehe ) .

Pác này nói thật hay lại chém...đấy ? ....vừa chạy phần mềm này vừa cắm sạc á ... liệu Pin có chết nhanh hơn ko :))....chủ thớt cho ý kiến xem nào ?