• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bejeweled® 2 - Game xếp kim cương 2

PhamQuang

Manager
Bejeweled 2 v0.0.6​

Game xếp kim cương quen thuộc, phiên bản 2.
Giao diện và âm thanh tuyệt vời hơn nhiều.

* Link tải v0.0.6:
1/ File cài đặt Game:
[DOWNLOAD]http://hotfile.com/dl/107468875/cbc504e/Bejeweled2.rar.html[/DOWNLOAD]
2/ File Cache (Data):
[DOWNLOAD]http://hotfile.com/dl/107469350/c097979/com.eamobile.bejeweled2_na_wf.zip.html[/DOWNLOAD]
- Tải về, giải nén thành thư muc: com.eamobile.bejeweled2_na_wf
- Copy vào thẻ theo đường dẫn: SD/Android/data
- Chơi game.

hellomoto1508

bác ơi SD ở đây là bộ nhớ máy hay là thẻ nhớ vậy
em cắm vào PC mà nó có 2 ổ hiện ra có các mục y như nhau em chả biết copy vào đâu cả

PhamQuang

Manager
là trên thẻ đó bạn

mà game này có người post rồi mà bác v2

Post rồi hay không có ảnh hưởng gì đâu bạn? Bạn vào chỉ biết post bài như vậy hay sao?
Giới thiệu Game cho đúng, quy củ, dễ theo dõi và hướng dẫn cách cài đặt để mọi người cùng dùng được đâu có thừa đâu.

khoanguyen2512

Cháu cũng mới tìm được bản này trên applanet hum qua. Bản này hay hơn bản trước nhìu, hiệu ứng đẹp như bản của PC :)

Bạn có thể cài apk rùi vào game => game sẽ tự down data về sd. Hoặc làm như hướng dẫn của bác Quang đó, tóm lại là trên thẻ, bạn đọc kỹ chút đi.

ranmoi

Hình như chỉ hổ trợ một số màn hình thôi. HTC Wildfire ko chạy được, Cài được nhưng chi load lên tí xíu rồi báo lỗi. Ặc

Newgaia

em xài galaxy tab. em đã chép thư mục như trên nhưng lúc vào game vẫn thấy bảo download 25mb file. bác nào giúp em cách giải quyết với8-|

PhamQuang

Manager
em xài galaxy tab. em đã chép thư mục như trên nhưng lúc vào game vẫn thấy bảo download 25mb file. bác nào giúp em cách giải quyết với8-|

Bạn copy data sai là chắc chắn !!!
Mình cũng đang sử dụng Galaxy Tab đây, chơi Game này suốt ngày rất tốt. Chỉ duy nhất là nó không full màn hình thôi.
Lưu ý là đường dẫn là SDCard/Android/data/com.eamobile.bejeweled2_na_wf

tonythien333

CHo em hỏi. Nếu ko có sd thì có cài game cho galaxy tab trực tiếp = PC wa USB đc ko zậy ( tức là dùng bộ nhớ máy ak)????????????