• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle offcial released for N8 !

Status
Không mở trả lời sau này.

minhdale

Đã có Bellle chính thức của Nokia cho N8 xuất hiện trên navifirm.Lúc đầu thì thấy có Euro3 nhưng bây giờ thì chả thấy gì cả :mstickle:.Có lẽ Nokia đang cập nhật.Các bạn chờ nhé :giggle:

Chắc các model khác sẽ sớm được cập nhật thôi :playfull:.Hiện tại thì server Nokia Care đang down nên các bạn chịu khó chờ :cold:

Trunghuy90

Lúc đầu mình không tin cơ. Vì hôm nay mình có dạo trên mạng và thấy có thông tin về belle final. Không ngờ...

minhdale

FW đã bị gỡ ra chỉ còn cái mác v111.030.607 ~X(.
Đây chỉ là FW dành riêng cho nhà mạng T-mobile thôi.Cuối cùng vẫn tiếp tục chờ thôi :p

phuong_pda

chờ và chờ,lên xong lại xóa chẳng hiểu kiểu gì nữa, bực mình quá. nhưng cũng vui vì đã có mẹt tại navi hehehe, hóng vậy

Trunghuy90

Để em khóa top lại cho đỡ bực mình. May mà em lại nhanh chân và tải đc, trước khi navifim hủy belle:D .Tuy nhiên là lang EN thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.