• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle Topbar VI by missthuha(cfw belle)

missthuha

Pm miss thấy đang có độ HOT mà hok ai vi miss mạo muội xin vi một bản theo phong cách cfw belle(hình) mong mọi người ủng hộ chắc ai cũng bít làm nhưng miss shared cho nhưng ai cần...hihi
Hình ảnh

Và sản phẩm đầu tay vi và shared lên dđ hihi
link
ai có lòng thành chuyển sang link box.net miss cảm ơn hihi

Chỉnh sửa cuối:

kenluz

con gái mà siêng tìm tòi học hỏi CNTT wá ta oke tôi sẽ test thử mog toppic đông khách

missthuha

con gái mà siêng tìm tòi học hỏi CNTT wá ta oke tôi sẽ test thử mog toppic đông khách

hi có j âu! hi miss định mix lại icon và mấy cái kia và set lại toạ độ của nó nhưng hok có máy tính và hok rành fotosop hi lên chỉ làm đc vậy thôi...hi

missthuha

Chào mừng miss đến với Box Việt Hóa nhé. Good luck for you :p

niss chỉ vi đc nhưng pm nhỏ thui chứ lớn thì chịu hi
mod file.rsc,file.mif,file.mbm,file.class.thì làm đc chứ còn lại chịu hihi file.exe hok bít sửa sao bởi có đt thui hok có pc

boy_online01

mod file.rsc,file.mif,file.mbm,file.class.thì làm đc chứ còn lại chịu hihi file.exe hok bít sửa sao bởi có đt thui hok có pc

Tiếc nhỉ? Mình thì ko dùng hàng VH nhưng thấy pm này mà có chữ Notifications, Rotation, Profile là tiếng Việt thì đẹp hơn tiếng Anh nhiều. Nhưng bung exe ra thì chả hiểu sao nó ko cho sửa :|

YinYang

Active Member
Làm được thế là tốt rồi :p. Mình cũng chỉ làm như thế thôi. Toàn vi trên đt thôi à :p

hucu

Member
Chủ topic cho mình hỏi, mình cài xong, nhấp vào biểu tượng nó chỉ hiện mỗi màn hình có 4 ô: Tự khởi động; Dùng cảm biến; Giúp đỡ; chi tiết và bên dưới cùng là 2 ô vuông, nhấp vào cái bên phải thì nó tắt, nhấp vao cái bên trái thì nó vào màn hình xem ứng dụng đang mở, nhấp tiếp nó cũng tắt luôn.
Máy mình 5233, đã hack, mong bạn giúp đỡ.

missthuha

Chủ topic cho mình hỏi, mình cài xong, nhấp vào biểu tượng nó chỉ hiện mỗi màn hình có 4 ô: Tự khởi động; Dùng cảm biến; Giúp đỡ; chi tiết và bên dưới cùng là 2 ô vuông, nhấp vào cái bên phải thì nó tắt, nhấp vao cái bên trái thì nó vào màn hình xem ứng dụng đang mở, nhấp tiếp nó cũng tắt luôn.
Máy mình 5233, đã hack, mong bạn giúp đỡ.

hi cái bên fải là ẩn app còn cái bên trái là tuỳ chọn...bấm tuỳ chọn thì có mở ưng dụng đang chạy và thoát...
còn bạn chỉ cần để tự khởi động là on và cảm biến là off ù ân fím fải ok ùi hihi