• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Binary Core QucikBlock v1.00 S60v5 - game né và né

sirate

QuickBlock cho phiên bản điện thoại S60v5 là game giải trí miễn phí có sức cuốn hút cao , lúc chạm vào màn hình bạn phải né mấy cái ô vuông màu xanh để mà sống sót . Cố gắng ghi điểm càng nhiều càng tốt ( chơi đi chơi lại phá kỉ lục cho zui ) ! Nét đặc biệt là sự sinh động mượt mà , đồ hoạ kỳ dị và dùng kĩ thuật touch trên phiên bản điện thoại S60 v5 . Tất cả mấy thứ đó tạo cho trò chơi có nền nhìn tếu tếu . Trong những phiên bản tương lai chúng tôi sẽ nâng cấp trò này , vì vậy hãy giữ liên lạc với chúng tôi ( cái này tụi làm game nó nói , ai hứng thú thì giữ liên lạc với nó . Tớ đây chỉ post game thui b-))

Link mediafire : DOWNLOAD

Link khác : http://www.ziddu.com/download/4410645/quickblocks.zip.html

TruongHan

Super V.I.P
Bác chậm chân hơn bác hoden rồi,hôm qua bác ấy post trong cập nhật game ấy :)

m0nk3y86

Rất hoan nghênh tinh thần đóng góp của mọi người, nhưng sao trước khi post ko thử ktra lại xem nhỉ? Mà những game ko có j đặc biệt hay thật sự hấp dẫn thì nên cho vào topic Cập nhật, mem sẽ dễ tìm hơn. Chứ cứ 1 game lại 1 topic mới, đc vài reply rùi lùi xuống các page sau hết.