• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BkavChecker 2.0 beta - Cập nhật BkavHome tự động

Status
Không mở trả lời sau này.

Tmap

Super V.I.P
BkavChecker 2.0 beta

BkavChecker là một chương trình cho phép bạn Update chương trình diệt virus BkavHome khi mà không có điều kiện mua bản Pro.
BkavChecker là ứng dụng cần thiết cho các máy PC có cấu hình thấp và đang sử dụng Bkavhome (phiên bản miễn phí)
Nó tiện lợi là tự động cập nhật phiên bản Bkavhome thường xuyên và tự động kích hoạt, thay vì với Bkavhome thì bạn phải vào trang chủ www.bkav.com.vn tải về, tải xong thì phải kích hoạt, một cách làm thủ công và mất thời gian.
Sau khi tải về, bạn giải nén vào thư mục chạy file bkavchecker.exe, sau khi chạy chương trình bạn sẽ thấy biểu tượng ở khay hệ thống, bấm chuột phải vào biểu tượng để và thiết lập.
Khi có thông báo là đã có phiên bản mới, bạn chọn "Có" để tải về, sau khi quá trình tải kết thúc bạn vào thư mục lưu tập tin và cài phiên bản mới.

Nếu không muốn phải vào thư mục chứa phiên bản mới để tiến hành cài đặt thì bạn có thể thiết lập chế độ tự động cho chương trình bằng cách đánh dấu chọn vào phần "Tự động thực thi tập tin BkavHome sau khi được tải về"

Download:
Mã:
http://www.mediafire.com/?juzgml51nyz

Last edited by a moderator:

daicaphuong

Sao mình tải file về máy rồi chạy bkavchecker.exe mà file đó cứ báo bị lỗi hoài ? có cách nào khắc phục không? xin chỉ giúp

hogiapc

cập nhật tốt, nhưng hay mở trang bkav quá , nhiều khi thấy bực mình

Status
Không mở trả lời sau này.