• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.1 V02 - Build 21068.1.6.0

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangan123

BLACKSTONE WM6.1 - Build 21068.1.6.0

các bạn muốn đổi clock thì đown tập tin ở dưới về cài nhé :D

thank to mr PhamQuang

link down:đã fix commanager

Chỉnh sửa cuối:

connguab

sau bao nhiu ngày chờ đợi mỏi mòn cuối cùng thì mình cũng có thể ngủ được rồi, hihihihih..........
Cảm ơn bạn nhìu nhé hoangan !
Để mìh up thử xem ntn, nhìn hình là mình đã ghiền rùi !!!

hoangan123

sau bao nhiu ngày chờ đợi mỏi mòn cuối cùng thì mình cũng có thể ngủ được rồi, hihihihih..........
Cảm ơn bạn nhìu nhé hoangan !
Để mìh up thử xem ntn, nhìn hình là mình đã ghiền rùi !!!

đây là bản rom vẫn dùng manila cũ , manila mới mình cũng thử cho vào rồi thật sự lỗi nhiều quá như không đổi được theme quan trọng phím gọi và today. nhiều khi đang ở 1 chương trình nào đó ấn phím gọi không được thỳ thật là bất tiện,cho nên mình vãn trung thành với manila cũ đây là build mình rất thích "68" phát lộc :D , chúc các bạn vui ^^

HuynhThanh

Đúng là rom của hoangan123 giao diện lúc nào cũng cực đẹp! Thanks bạn nha! Bạn cho mình xin đường link với! Mình đã PM cho bạn rùi! Không hiểu sao mình không tày nào thấy được link hết!

thangbom

he he, mới biết ROM này nữa đó, sẽ để ý sau, bây giờ bậnq quá, nhưng cám ơn bạn hoangan đã làm cho bộ ROM của HD phong phú thêm nhé

HuynhThanh

Bản rom này không thể tắt được kết nối wifi,gprs....! Chỉ có cách Soft Reset lại là ok thui! Bạn xem lại dùm!

connguab

hoangan ui,
bạn có thể cho mình phần mềm ( file cab) để có thể tạo đc giao diện kool như bản rom này k zi ????

connguab

bạn cho mình file tạo giao diện bàn phím cuộc gọi và giao diện thanh slide bar phía dưới màn hình today nhé, đẹp wa hoangan ui !!!!
bạn cứ gởi file .exe cũng đc, hihihihi

hoangan123

bạn cho mình file tạo giao diện bàn phím cuộc gọi và giao diện thanh slide bar phía dưới màn hình today nhé, đẹp wa hoangan ui !!!!
bạn cứ gởi file .exe cũng đc, hihihihi

làm gì có file tạo cái đó bạn? vào photoshop chỉnh sửa thôi. còn slide bar bạn thử tìm manila editor coi:|

connguab

bạn có thể hướng dẫn cho mình làm sao để có thể tạo giao diện bàn phím cuộc gọi và giao diện thanh slide bar phía dưới màn hình today đẹp như của bạn k ???
Với lại bạn cho mình xin phần mềm Camera mới nhất trong bản Rom nì nha
cảm ơn bạn nhìu lém, hoangan ui !!!!

hoangan123

bạn có thể hướng dẫn cho mình làm sao để có thể tạo giao diện bàn phím cuộc gọi và giao diện thanh slide bar phía dưới màn hình today đẹp như của bạn k ???
Với lại bạn cho mình xin phần mềm Camera mới nhất trong bản Rom nì nha
cảm ơn bạn nhìu lém, hoangan ui !!!!

sorry bạn mình dạo này đang rất bận, bạn dùng cái này chỉnh sửa nhé http://pdaviet.net/showthread.php?t=43950 ,còn những cái kia mình không có .cab:|

ghekua

bó tay anh An. Chờ rom mòn mỏi, đến lúc mất điện thoại rùi thì mới có rom mới :D. Trong lúc chờ Touch Pro 2 được bán ra để múc, sẽ vẫn theo dõi và thank anh An nhiệt tình :D

Status
Không mở trả lời sau này.