• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Blitzkrieg: War in Europe

support

Game dàn trận tuyệt hay, rất nổi tiếng trên PC. Nếu muốn biết tại sao nó hấp dẫn thì down về chơi sẽ biết :D

Mã:
http://www.pocketgear.com/software_detail.asp?id=17611

Mã:
CLH-HHD7F-LUZDD

Tương thích với PPC 2003, Windows Mobile 5.0 đòi hỏi 15 MB RAM & 15MB storage memory.Tương thích với độ phân giả imàn hình 240x240, 240x320, 480x640 pixels.

Last edited by a moderator:

cat

Sao mình cài thi oke rùi, nhưng khi load thì đứng luôn vậy??
Bác giúp mình với!

MrTrung

Sao mình cài thi oke rùi, nhưng khi load thì đứng luôn vậy??
Bác giúp mình với!

Bạn đang dùng máy gì thế ??????????? Game này đòi đòi hỏi 15 MB RAM & 15MB storage memory đó hãy ktra kĩ trước khi chơi nhé ;;) ;;) ;;) ;;)

yeu_khong_em09

chịu khó cài trên thẻ nhớ ý, vì có như thế thì bộ nhớ của RAM mới trống nhiều ... tiết kiệm RAM cả những chương trình khác nữa ....có như thế mới đủ RAM mà chơi game này ....

em đang down, chơi gặp vướng mắc gì em sẽ hỏi các bác nhé ...

thanks for sharing ...

quocdungjs

chán quá mấy cái game hay mà em chả cài được gì cả,đang xài o2 zinc màn hình 240x320.Cứ cài vào nó chạy 1 tí rùi báo cài đặt không thành công.Máy em là WM6.Thử download lại 2 lần rùi mà nó báo không cài được.

DOP

Cho DOP hỏi hơi lúa chút : down file demo xong rồi nhập code ở đâu thế :( Không biết chỗ nhập code !