• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BlueAngle ART* (mời anh em show ảnh BA)

htchd1

Lâu rùi không thăm box BA. sẳn tiện hôm trước mình cầm iphone chụp lại ảnh con BA với cuốn vở nháp của mình. thấy hay hay. chia sẽ anh em box BA một tí cho vui. ai có gạo góp gạo. ai có mấy cái như thế rày úp lên cho vui nha

mấy cái này chụp bằng iphone 3G cũng chưa qua chỉnh sữa, xử lý nên chưa được tươm tất lắm. các chú các bác xem xong đừng cười nhá. nhấn vào hình để xem ảnh gốc nhá.
TB:hackingtheinbox

Chỉnh sửa cuối:
T

tuan_t2n

Guest
bác cho em hỏi bác dùng theme zì đẹp thế, pm em đủ tất cả các phần mềm bác dùng đc không?

htchd1

up rom xong là có vậy luôn bạn. bản rom Windows 7 beta 2. hehe. vì rom đó có đính kèm PMTM nên mình không được phép chia sẽ

Ơ HAY! BOX BA ĐI ĐÂU HẾT CẢ RỒI. MẤY NGÀY MÀ CHẢ CÓ BÀI NÀO MỚI CẢ????

Last edited by a moderator:

Satan

mấy ông này vào đây chém gió mà không thông báo mềnh! BA mình đang nằm 1 đống kìa show cái gì? :))

Sunlolo

bác này vẽ đệp thế nhỉ, arena hả bác,em hồi xưa cũng mê vẽ vời lắm, mà sao con BA của bác nó bóng thế, bác bọc nylon hay bôi dầu oliu à:))

htchd1

bác này vẽ đệp thế nhỉ, arena hả bác,em hồi xưa cũng mê vẽ vời lắm, mà sao con BA của bác nó bóng thế, bác bọc nylon hay bôi dầu oliu à:))

học mỹ thuật bình thường thui. Arena học phí cao lắm chạy không nổi. máy bọc nilong với phần khung để khỏi trượt... máy không phải của mình. của thằng em. chủ yếu show quyển vở nháp

theanh1983

có ai biết ở đâu bán pin dung lượng cao cho BA ko?chỉ cho minh đi.pin của BA minh đang dùng chỉ đươc 1 ngày là hết pin.chán thật

a3t

em đang vó viên pin dung lượng cao nhưng lâu không dùng chả biết đc mấy ngày. Nếu bác ở Hn thì qua em lấy mà test thử, ok thì em để lại cho

htchd1

úp thì úp. úp xong quên luôn lời dặn sms để xem số lượng người dùng...mà file gần 120 lượt tải...lần sau đính kèm mấy rom die ở bootload cho mấy tay này ăn cám hết cho vui...hehe

dainguyenhai

rom này đẹp thật mà tiếc là không chia sẻ được bác chủ thớt nhỉ, chẹp chẹp.....

vinadl

:-?
úp thì úp. úp xong quên luôn lời dặn sms để xem số lượng người dùng...mà file gần 120 lượt tải...lần sau đính kèm mấy rom die ở bootload cho mấy tay này ăn cám hết cho vui...hehe
thế là thế nào nhỉ.....?:-?:-?:-?:-?