• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Đàm NOKIA

Status
Không mở trả lời sau này.

duong1986

:|xin các mod đừng xóa, em lập Topic thảo luận Bộ Đàm của Nokia! (ko biết lập ở đâu) mong các cao thủ chỉ giáo hầu hết các dòng nokia điều có bộ đàm, vậy chùng dùng trong trường hợp nào! và cách dùng ra sao? ở việt nam có dùng đc ko? em chỉ biết nó nhưng ko biết sài ntn? thank

phuong98a

:|xin các mod đừng xóa, em lập Topic thảo luận Bộ Đàm của Nokia! (ko biết lập ở đâu) mong các cao thủ chỉ giáo hầu hết các dòng nokia điều có bộ đàm, vậy chùng dùng trong trường hợp nào! và cách dùng ra sao? ở việt nam có dùng đc ko? em chỉ biết nó nhưng ko biết sài ntn? thank

mình cũng có chung thắc mắc như bạn. có ai biết ko vậy

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đây là một dịch vụ gia tăng của nhà cung cấp mạng. Những nhà mạng ở các nước khác có hỗ trợ dịch vụ này nên 2 máy có chức năng này có thể liên lạc với nhau với cước phí rất rẻ nhưng chỉ trong phạm vi nhất định. Còn ở Việt Nam vẫn chưa có nhà mạng nào cung cấp dịch vụ này nên vô dụng.

Nynk_102

mình cũng có chung thắc mắc như bạn. có ai biết ko vậy
Posted via Mobile Device
Từ hồi dùng 6030 thấy có cái push to talk ,e đã thử mày mò nhưng kô tài nào làm jì dc. Có bác nào có kinh nghjệm truyền đạt lại cho a e với. Thanks to all !

hoatdong

Posted via Mobile Device
Từ hồi dùng 6030 thấy có cái push to talk ,e đã thử mày mò nhưng kô tài nào làm jì dc. Có bác nào có kinh nghjệm truyền đạt lại cho a e với. Thanks to all !

Ở trên đã trả lời rồi tức là mạng di động ở VN vẫn chưa hổ trợ chức năng đó, thế thôi:)):))

duong1986

nói tóm lại là nếu có sống 3G thì ok nhưng ko có thì chỉ có để mà có! như vậy thì chán thật, không có 3G everything =Zero

Status
Không mở trả lời sau này.