• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ icon Ngage tuyệt vời cho s60 v1 và v2

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocthanhdhgtvt

Tặng anh em bộ icon N-gage tuyệt vời nhé
Anh em chắc biết phải giải quyết nó như thế nào rồi chứ
Dùng để thay đổi icon trong máy nhé-bộ sưa tập này sẽ làm cho phần mềm siêu icon-hàng siêu cấp ngày càng phong phú và hữa ích
Hướng dẫn:
down về copy vào vào đương dẫn E/system/apps/xinzn/xin mà các bạn đã cài pm siêu icon nhé - Hoặc thích cái icon nào thì copy vào phần mềm đó và đổi tên giống icon mặc định của pm đó là ok nhé

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

bạn nào chỉ mình rỏ ràng hơn tí được không
Bạn phải cài Siêu icon (phần mềm thay đổi icon cho đt) của anhtamhcm và chép các icon trên vào theo đương dẫn mà ngocthanh đã nói sau đó bạn vào phần mềm siêu icon là sẽ thấy các icon đó và tiến hành thay đổi theo ý bạn thôi :D

ngocthanhdhgtvt

bạn nào chỉ mình rỏ ràng hơn tí được không
Nếu bạn có dùng pm siêu icon thì mình có hướng dẫn mà bạn:O
Còn nếu bạn không có dùng pm siêu icon nhưng muốn thay icon thì làm thế này
ví dụ cho dễ hiểu: mình có icon tên là 1111.aif và bạn có cái games bóng đá fifa2009-giả sử nó chạy theo lệnh E/system/apps/fifa2009
thì khi muốn cái icon 1111.aif làm icon đại diện cho fifa2009 ngoài màn hình menu thì bạn chỉ cần sửa 1111.aif thành fifa2009.aif và copy đè vào E/system/apps/fifa2009 là ok ngay
cách này chỉ dùng khi mình thấy trước icon đó thôi chứ không biết nó đẹp hay xấu thì sao mà làm:))
tốt nhất nên dùng tới pm siêu icon là vô biên của sức mạnh replace icon:))

DreamLand

Bạn nào còn giữ bộ icon này ko nhỉ? Share lại anh em với, các bạn cố gắng giúp, ko còn thì chắc phải cho Topic đi bơi quá :(

Status
Không mở trả lời sau này.