• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Python Libs Full cho V2

anhtamhcm

Nhiều anh em đau đầu với ứng dụng Python... Cài vào máy lại bị đá văng ra ngoài... Các ứng dụng cho thể loại này quá hay mà dùng không được quả thật ức chế vô cùng...

Đây là bộ Libs được anhtam biên soạn và bổ sung lại một số cấu trúc mã lệnh trong các tệp Py và Pyc.

Hy vọng sẽ giúp anh em có thể chạy hầu hết các ứng dụng Python. Chúc mọi người may mắn:D

Đã có bản Fix hoàn chỉnh Việt hóa cho anh em. Chạy hầu hết ứng dụng Python

Nhiều máy không cài được sis nên anhtam để nguyên Folder Libs cho anh em tiện dùng >> Down về chép đè thư mục libs vào E:\System

Down thêm Data.rar giải nén copy tệp powlite_fm.mbm vào thư mục Data trên máy theo đường dẫn C:\Data\powlite_fm.mbm

Last edited by a moderator:

thuonghonda68

sao bây giờ anh mới pots...anh nên pots cùng 1 lúc Bộ Python Libs Full cho V2+winfile 1.42 vh .....ok

anhtamhcm

cho em hỏi từ cắt trong winfile 1.42 vh ở mục hiệu chỉnh ý nó như thế nào?

Hỏi cái gì đáng hỏi nhé? Dùng quản lý Files mà không biết từ Cắt dùng để làm gì thì anh botay.com với em>:)>:)

anhtamhcm

vì em dùng x-plore en,nó có từ edit, move,copy.delete.v.v.v,quen rồi nay dùng bản vh nó hơi ngờ ngợ anh thông cảm cho thằng em
Vì em là thợ sửa xe máy honda68 mà

Cắt tương tự Move đó ông ạ! Chán ông quá. Ai chẳng biết ông là sửa xe mà cứ phải nói hoài. Tiếng Việt chứ có phải tiếng Mọi đâu mà không biết dùngX-(X-(

langtu13493

Nhiều anh em đau đầu với ứng dụng Python... Cài vào máy lại bị đá văng ra ngoài... Các ứng dụng cho thể loại này quá hay mà dùng không được quả thật ức chế vô cùng...
Đây là bộ Libs được anhtam biên soạn và bổ sung lại một số cấu trúc mã lệnh trong các tệp Py và Pyc.
Hy vọng sẽ giúp anh em có thể chạy hầu hết các ứng dụng Python. Chúc mọi người may mắn:D
Ps: Hầu như trên diễn đàn ai cũng đã cài hoàn chỉnh bộ Python vào máy. Vì vậy chỉ cần Down bộ Libs này Copy đè tất cả vào đường dẫn E:\System hoặc xóa toàn bộ thư mục Libs trên thẻ nhớ rồi copy mới toàn bộ:D
Posted via Mobile Deviceanhtám ơi đây có pảj là bộ python 7mb mà anh up ko?

onlylove80

Bộ libs này khác với bộ trước mà bạn.. Vì có nhjều người kg xài đc pm chạy trên nền Python nên anh 8 đã fix lại.. Bạn nên đọc kỹ từ đầu nhé. Khổ thân bác MThắng, vất vả qúa.

Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Không phải bộ cũ đâu, bác 8 nói rồi thây : "Đặc trị S60v2" Điều đó có nghĩa là :Winfile, Siêu icon, Smartsis, ... và nhiều thằng kén Libs nữa đều dùng được. Ha ha phen này thì anh em xả láng cuộc đời nhé. :D

langtu13493

Posted via Mobile Deviceem dùng mobile khó down wá bác nào cho xjn đường link trực típ đj ạ

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Deviceem dùng mobile khó down wá bác nào cho xjn đường link trực típ đj ạ
Posted via Mobile Devicedùng Pc dow đi bạn nội quy là vậy. Nếu ai cũng dùng mobile dow như bạn vậy Pc còn ai dùng nưã

thamky

Posted via Mobile Device
Not FoundThe requested URL /anhtamdalat/blog/LIBS_python_full_for_v2.rar was not found on this server.

anhtamhcm

Posted via Mobile Deviceen cung z anhtam ơj sửa link gjúp với

Link nằm trong File Rar đóX-(

Posted via Mobile Device
Not FoundThe requested URL /anhtamdalat/blog/LIBS_python_full_for_v2.rar was not found on this server.

Vậy cái hình ở bài #15 anhtam down bằng gì vậy? Cơm đã sẵn!! Không ăn thì thôi còn than thân trách phận làm gìX-(

saodoingoi142

Moderator
Vẫn xảy ra sự tương khắc khi chép đè bộ Libs!!!

Ps: Hầu như trên diễn đàn ai cũng đã cài hoàn chỉnh bộ Python vào máy. Vì vậy chỉ cần Down bộ Libs này Copy đè tất cả vào đường dẫn E:\System hoặc xóa toàn bộ thư mục Libs trên thẻ nhớ rồi copy mới toàn bộ:D

Với cách này của bạn thangnd31082 thì mình chỉ dùng dc pm SmartSiS khi chép đè bộ Libs của anh8 + với Modules_SmartSis.sis(TrDung).Nhưng ngược lại pm WinFile của anh8 + SisTail của MTu thì ko dùng dc máy báo lỗi!
Bây giờ quay trở lại với pm Winfile này thì những lời mình nói ở trên đúng là tương khắc,nghịch cảnh mà quá đau đầu đối với mình!Và đối với cái này thì mình lại tháo thẻ nhớ ra chép đè lại bộ Libs khác mà bạn thangnd31082 đã Up thì lại chạy dc WinFile nhưng 2 pm kia(pm SmartSiS và pm SisTail2.52_MTu) bị báo lỗi <Please install MegaMudulePack by smart4n> và tự nó out ra ngay!Thế đấy!_Mong bạn hãy bỏ chút thời gian quý báu của bạn giúp mình 1 lần nữa xem sao!!!

_Mình cũng đã làm theo cách khác tiếp đó của bạn là:

1> Python + Libs chuẩn 6260 mình up cho bạn, bạn thử thì chạy Winfile ngọt rồi đúng không?
2> Vấn đề nảy sinh khi bạn cài thêm Smartsis 2.2.3 của anhtam thì nó bắt bạn phải cài thêm module, bạn chỉ việc tải cái module do NTD cung cấp về xài là ngon ngay. Linh đây nè.

Bạn đã trót copy đè bộ libs của anhtam rồi thì bạn làm ngược lại là xong :

1> Cài đè lại bộ Python hôm trước mình cung cấp
2> chép đè bộ libs do mình cung cấp vào thẻ nhớ như cũ
3> Cài Module bổ sung cho Smartsis Linh đây nè.
---> OK

Và ngày hôm nay lại chép đè tiếp phiên bản mới up của bộ Libs anhtamhcm xem sao,nhưng ko có kết quả gi mới cả_Vẫn vậy_tương khắc-nghịch cảnh lẵn nhau.Dùng dc cái này thì mất cái kia!
Thôi chuyến này về có lẽ xem xét lại và có thể lựa chọn,rồi chấp nhận chọn 1 trong 3 ứng dụng nào đó hay để dùng thôi chứ mọi người giúp đỡ nhiều vậy rồi mà ko dùng dc những ứng dụng hay này cho con 7610 thì quả là làm phiền hà mọi người rồi !!! Cũng thật là buồn và lấy làm tiếc cho "Em 7610" của mình quá...!!!!Tệ thật....!!!!76...ơi là 76...!!!!:(:)(:)(:)-??:O

anhtamhcm

Với cách này của bạn thangnd31082 thì mình chỉ dùng dc pm SmartSiS khi chép đè bộ Libs của anh8 + với Modules_SmartSis.sis(TrDung).Nhưng ngược lại pm WinFile của anh8 + SisTail của MTu thì ko dùng dc máy báo lỗi!
Bây giờ quay trở lại với pm Winfile này thì những lời mình nói ở trên đúng là tương khắc,nghịch cảnh mà quá đau đầu đối với mình!Và đối với cái này thì mình lại tháo thẻ nhớ ra chép đè lại bộ Libs khác mà bạn thangnd31082 đã Up thì lại chạy dc WinFile nhưng 2 pm kia(pm SmartSiS và pm SisTail2.52_MTu) bị báo lỗi <Please install MegaMudulePack by smart4n> và tự nó out ra ngay!Thế đấy!_Mong bạn hãy bỏ chút thời gian quý báu của bạn giúp mình 1 lần nữa xem sao!!!

_Mình cũng đã làm theo cách khác tiếp đó của bạn là:

1> Python + Libs chuẩn 6260 mình up cho bạn, bạn thử thì chạy Winfile ngọt rồi đúng không?
2> Vấn đề nảy sinh khi bạn cài thêm Smartsis 2.2.3 của anhtam thì nó bắt bạn phải cài thêm module, bạn chỉ việc tải cái module do NTD cung cấp về xài là ngon ngay. Linh đây nè.

Bạn đã trót copy đè bộ libs của anhtam rồi thì bạn làm ngược lại là xong :

1> Cài đè lại bộ Python hôm trước mình cung cấp
2> chép đè bộ libs do mình cung cấp vào thẻ nhớ như cũ
3> Cài Module bổ sung cho Smartsis Linh đây nè.
---> OK

Và ngày hôm nay lại chép đè tiếp phiên bản mới up của bộ Libs anhtamhcm xem sao,nhưng ko có kết quả gi mới cả_Vẫn vậy_tương khắc-nghịch cảnh lẵn nhau.Dùng dc cái này thì mất cái kia!
Thôi chuyến này về có lẽ xem xét lại và có thể lựa chọn,rồi chấp nhận chọn 1 trong 3 ứng dụng nào đó hay để dùng thôi chứ mọi người giúp đỡ nhiều vậy rồi mà ko dùng dc những ứng dụng hay này cho con 7610 thì quả là làm phiền hà mọi người rồi !!! Cũng thật là buồn và lấy làm tiếc cho "Em 7610" của mình quá...!!!!Tệ thật....!!!!76...ơi là 76...!!!!:(:)(:)(:)-??:O

Vậy bạn nên tìm tất cả bộ Python 1.45 cho v2 bung ra rồi lấy file graphics.py trong thư mục Libs để thay thế vào. >> Khi nào chạy OK là xong thôi