• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ SƯU TẬP THEME CỰC PRO CHO E71-UPDATE THƯỜNG XUYÊN!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nhằm hỗ trợ các bạn xài các máy có màn hình ngang như E71, E 63, và sắp tới là E72. Mình sẽ lập một topic bao gồm những theme cực đẹp với các ICONS 3D hoàn toàn mới.

Những theme này đều do mình sưu tập từ Internet nên có thể sẽ trùng với một số theme đã có người POST trước đó nên có gì mình xin lỗi trước.

Toàn bộ những theme này đều đã được mình test trên máy của mình và chụp hình nên các bạn cứ yên tâm dùng vì đây là những theme hỗ trợ riêng cho màn hình ngang.

Mình sẽ cố gắng cập nhật thêm nhiều theme đẹp cho các bạn trang trí cho dế yêu của mình.

NẾU THẤY NHỮNG THEME CỦA MÌNH ĐẸP THÌ MONG CÁC BẠN CLICK THANKS ỦNG HỘ ĐỂ MÌNH CÓ THÊM TINH THẦN LÀM VIỆC NHÉ.
CÓ MỘT SỐ THEME HỖ TRỢ NHIỀU LOẠI MÀN HÌNH NÊN MÌNH CHỈ POST HÌNH ĐẠI DIỆN VÀ CÓ CHÚ THÍCH LÀ THEME 320X240

THEME NỀN ĐEN CỰC PRO CHO E71 ĐEN

LINK DOWN:
http://www.mediafire.com/?2w2zymlyumz

Chỉnh sửa cuối: