• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Fonts cho S60v3 (cập nhật trang 12-13-14-16)

banxaydung

máy mình chưa hack khi mình chuyển fonts vào thư mục resource/fonts cả ổ C và E đều báo không thể mở (khong copy vào được, cũng chẳng tạo được thư mục fonts trên ổ E, còn ổ C có rồi thì không copy file vào được? bạn nào hướng dẫn mình chút, mình dùng pm freesign ko hack phone. Quên mình dùng e72

phamnhudoan

máy mình chưa hack khi mình chuyển fonts vào thư mục resource/fonts cả ổ C và E đều báo không thể mở (khong copy vào được, cũng chẳng tạo được thư mục fonts trên ổ E, còn ổ C có rồi thì không copy file vào được? bạn nào hướng dẫn mình chút, mình dùng pm freesign ko hack phone. Quên mình dùng e72

bạn rút thẻ nhớ ra đem vô máy tính mà tạo thư mục fonts và chép font vô là được liền ah . Máy mình cũng E72 chưa hack nà .

banxaydung

mình đã làm được rồi, thanks

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 39 minutes:

bác nào làm giúp em font này với, bộ đầy đủ cả ký tự và symbol nhé

Chỉnh sửa cuối:

Sir

Mấy ngày hum nay mình bận quá! Chưa có time, để CN mình mod cho nhé! Sr hì hì

tannhatquan

help... help... minh lam nhu huong dan rui luc restart lai khong duoc cu chop chop rui lim lun? cuu minh voi? co phai do he thong k xac dinh dc phong chu nen khoi dong ko dc? minh dung n86?:((

MinhThang

Manager
help... help... minh lam nhu huong dan rui luc restart lai khong duoc cu chop chop rui lim lun? cuu minh voi? co phai do he thong k xac dinh dc phong chu nen khoi dong ko dc? minh dung n86?:((

Tháo thẻ nhớ ra khởi động lại nha bạn, sau đó thì xóa cái font đó đi và test kiểu khác,rất nhiều kiểu an toàn đó bạn.

Bạn thử cách theo Link:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?70084-FontRouter.LT_v1.06-RC2-FontRouter_LT_v2.8-Việt-hóa-by-.-™sockred™-.

tannhatquan

huhu :((format hả ? 3 ngón hay 4 hở anh? nói cách # ứng dụng, danh bạ... trên máy mất hết ạ? kon cách nào không anh? chắc em làm sai hướng dẫn rùi?

tuan0212

huhu :((format hả ? 3 ngón hay 4 hở anh? nói cách # ứng dụng, danh bạ... trên máy mất hết ạ? kon cách nào không anh? chắc em làm sai hướng dẫn rùi?

Nếu cả phần mềm và Font đều để trên Bộ Nhớ Máy thì chịu rồi. Chỉ còn cách Formart thôi.

Chia buồn. Phải bị thi mới có kinh nghiệm được bạn nhé. Mình cũng từng bị rồi.

AlyCuong

Active Member

Cách đổi font nè, chi tiết luôn ah! :D hihi

To Sir: Bạn biết mod font thì mod dùm mình tiếng Việt font bên dưới dùm mình nhé, nếu có thời gian thì full ngôn ngữ dùng mình luôn nhé. Thanks nhiều!!!!!!:D

Chỉnh sửa cuối:

idmhieu

cam on ban nhieu
S60 V3 Fonts Coll3ction

ĐÂY LÀ BỘ SƯU TẬP TỔNG HỢP TẤT CẢ CÁC BỘ FONTS CHỮ CHO DÒNG MÁY SỬ DỤNG HĐH S60V3.VỚI SỐ LƯỢNG FONTS ĐẸP VÀ ĐỘC ĐÁO.VỚI BỘ FONTS NÀY DẾ YÊU CỦA CÁC BẠN SẼ VÔ CÙNG NỔI BẬT.

Cài cái FontRouter trước là có thể tạo mục FONTS trên thẻ mà vẫn hiện thị Fonts chữ

CHÚ Ý: ĐỂ SỬ DỤNG ĐẦU TIÊN MÁY CÁC BẠN VÀO CHƯƠNG TRÌNH X-plore.CHẮT HẲN WÁ QUEN THUỘC RỒI KHỎI GIỚI THIỆU NỮA.SAU ĐÓ TÌM MỤC resource NHẤN PHÍM SỐ 9 TẠO THƯ MỤC FONTS.TIẾP THEO LÀ GIẢI NÉN CÁC FONTS VỪA DOWNLOAD VỀ ĐƯA VÀO THƯ MỤC FONTS(CHỈ ĐƯA 1 FONTS ĐÃ GIẢI NÉN CÓ ĐUÔI LÀ .ttf THÔI NHÉ).FONTS NÀO SÀI THÌ ĐƯA VÀO KHÔNG SÀI THÌ KHỎI GIẢI NÉN:D

SAU ĐÓ NHẤN MENU(TRONG X-plore)Tool--->Restart device(khởi động lại máy)​
bây giờ khi khởi động lại là máy của các bạn đã được thay đổi FONTS

DOWNLOAD TRỌN 1 BỘ
Mã:
[B][CENTER]http://www.megaupload.com/vn/?d=XAPTEXE5[/CENTER][/B]
LINK DỰ PHÒNG
Mã:
[B][CENTER]http://www.mediafire.com/download.php?ojnznndnywl[/CENTER][/B]
OR
Mã:
[B][CENTER]http://ifile.it/xav52jn[/CENTER][/B]

BẢN UPDATE TRANG 12