• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Theme về các cung (NOKIA S60 V3rd OS9.1)

Status
Không mở trả lời sau này.

duyhieu3000

Chao anh trung themes cho nokia cua anh that dep nhung em muon tren may nokia cua em co hinh ban gai cua em thi em phai lam the nao de co duoa hinh anh nhu minh muon?????

ThanhTrung

Chao anh trung themes cho nokia cua anh that dep nhung em muon tren may nokia cua em co hinh ban gai cua em thi em phai lam the nao de co duoa hinh anh nhu minh muon?????
Cái này bạn phải tự làm theme thôi. Bạn có thể tham khảo thê trên PV để biết thêm. Nhác nhở bạn post bài phải type tiếng Việt có dấu và đúng nơi quy định

kingkongmap

bạn ơi, coi bói ng ta nói kingkong là cung Dương Cưu, như vậy chuyển qua tiếng Anh là gì vậy, chỉ kingkong với để kingkong còn download về xài nữa nhá!

bloodheartvn

Sao bạn không preview trước cho anh em dễ dàng lựa chọn thay vì load tất cả rồi thử từng theme một.
Thank anyway.

minhnokia

minhnokia

MinhThang

Manager
Topic này quá lâu vì vậy Link Die là tất nhiên, các bạn có thể tìm Theme ở các Topic cập nhật mới. Lock nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.