• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Themes iPhone tuyệt đẹp !!!

boing777

những theme này sao dung lượng bé vậy bro , ko bít good ko nữa , dù sao cũng cám ơn bạn

tottihuynh

Sao mình cài vô có lên winterboard nhưng chọn rùi vẫn ko ra theme do....Chỉ giáo với bạn:O

lms1978vn

Trường hợp 1: Khi không có WIFi
Kết nối Iphone với PC bằng chương trình ITunes,sau đó mở 1 trong 2 (IphoneList hoặc Iphone Browser 2 phần mềm này bạn tìm trên internet nhe) lên.Copy file app đã down về theo đường dẫn vào Applications/.Sau đó Restart lại Iphone là được.

Trường hợp 2: Khi có WIFI
Tại giao diện chính Chọn Installer - chọn vào Source - chọn vào Edit phía trên rồi nhấn vào Add.Trong Add Source các bạn hãy đánh vào trên trang web cung cấp Source (ví dụ: pdaviet.net) rồi chọn OK.Đợi cho trình duyệt Add source xong, các bạn chọn Done.Vào Istall chọn trang web cung cấp Source chọn tiếp ứng dụng cần cài đặt.Khi đã hoàn tất công đoạn cài đặt, các bạn hãy nhấn phím Home hoặc Restart lại iIphone.
Nếu các bạn thực hiện đúng theo hướng dẫn thì các bạn đã có được 1con Iphone ưng ý với những ứng dụng cần thiết rồi đấy.

Chúc các bạn thành công.

Nguồn :itprovnn