• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOM Author - phần mềm gửi bluetooth liên tục.

huy_pt

BOM Author - phần mềm gửi bluetooth liên tục.

Bật ứng dụng lên, lựa chọn "bắt đầu" và chọn một tập tin trong các ổ trến điện thoại của ban để làm bom, tìm nạn nhân qua bluetooth hoặc trong danh sách lưu sẵn và bắt đầu gửi, phần mềm sẽ báo số lựợt tâp tin đã gửi và số lần nạn nhận từ chối, đối phương chỉ còn nước tắt bluetooth để thóat khỏi tình cảnh này.
Không nên lạm dụng cái này vào những mục đích xấu nhé. Hehe...

Link:http://www.mediafire.com/download.php?nf10yuzwzlh

Posted via Mobile Device

phuockc

Cái này gửi trực tiếp luôn hay phải có sự đồng ý của máy nhận,nếu chỉ cần thấy bluetooth là gửi được thì hay quá.

N7610_rb

Cái này phụ thuộc máy khách, hông chơi đâu. Nham lắm, nhưng cũng ủng hộ thank phát

laocai_city

Cái này gửi trực tiếp luôn hay phải có sự đồng ý của máy nhận,nếu chỉ cần thấy bluetooth là gửi được thì hay quá.

phải có sự đồng ý bạn ạ:D ko bít khi nào mới có đc cái hack làm máy khác chit mà không rõ nguyên nhân nhỉ:D:p:p:mad:)

hyhy có cách hack làm máy khác chít mà ko bít sao chít thì vui đấy ,hehe nhưng em cũng lo cho máy mình luôn quá.....

JuRay-Duan

phải có sự đồng ý bạn ạ:D ko bít khi nào mới có đc cái hack làm máy khác chit mà không rõ nguyên nhân nhỉ:D:p:p:mad:)

hyhy có cách hack làm máy khác chít mà ko bít sao chít thì vui đấy ,hehe nhưng em cũng lo cho máy mình luôn quá.....

Như vậy thì ai dám xài đt đời cao nữa?? Lúc đó thì xài 1200 ..v.v cho nó lành kô sợ hack hiếc gì cả ..... : PP><P

laocai_city

Như vậy thì ai dám xài đt đời cao nữa?? Lúc đó thì xài 1200 ..v.v cho nó lành kô sợ hack hiếc gì cả ..... : PP><P

:-?Luôn để điện thoại mình ở chế độ ẩn là yên tâm khỏi lo bị hacker&vius.hehe=)):D

daokay

anh ơi cho em hỏi có phần mềm nào mà gửi BT cho 2 máy cùng lúc dc ko ạ:D