• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Boot Screen và Theme cho ROM Atom!

TranMinhMan

Super V.I.P
Theo lời đề nghị của Man PhamQuang, mình mở chủ đề này chuyên về hình boot screen và theme cho dòng ROM Atom.
- AE vào xem cho ý kiến, nếu ai có bộ skin hoặc wall đẹp thì có thể up lên cho ae tham khảo!
- Còn đối với ae KTV "nấu" ROM Atom nếu ai thấy thích bộ nào thì cứ PM trực tiếp mình sẽ gởi cho bộ đó, mỗi bộ bao gồm: boot screen, loading screen, shutting down screen (9 hình portrait và 9 hình landscape), theme .tsk.

Bộ đầu tiên

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
Đẹp lắm !!! Rất khéo tay !!!
Cám ơn Vanlydochanh !!!
Chú đang thử cái hình thứ nhất đưa vào xem sao đã nhé. :D

TranMinhMan

Super V.I.P
Bộ thứ mười sáu nhìn hơi shock, nhưng bộ này mình làm dựa trên bức ảnh nghệ thuật của Nhiếp ảnh gia Thái Phiên. Vì mình muốn tạo những bộ skin có những phong cách khác nhau, nên ae chiêm ngưỡng bằng con mắt nghệ thuật chứ đừng trần tục wá nha! Hehe...:p:D

Chỉnh sửa cuối: