• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Border Orange s60v3v5 by Dragon459

saccerwin

ông rồng lúc nào cũng hàng chói lóa ai cũng ghiền=)).....chúc ông rồng ở lâu symbian cho anh em nó nhờ nhá....themes đẹp quá kiểu này rất có thể tớ sút chú ăn roi tậu symbian lại rồi:p

Dragon459

Manager
ông rồng lúc nào cũng hàng chói lóa ai cũng ghiền=)).....chúc ông rồng ở lâu symbian cho anh em nó nhờ nhá....themes đẹp quá kiểu này rất có thể tớ sút chú ăn roi tậu symbian lại rồi:p

sút đi quay về sym thì có khi hơi bị buồn cười đấy :))
Còn việc ở lại sym lâu hay k thì do em X6 quyết định thôi. :D

saccerwin

sút đi quay về sym thì có khi hơi bị buồn cười đấy :))
Còn việc ở lại sym lâu hay k thì do em X6 quyết định thôi. :D
uh nếu bùn cười thì tớ từ ăn roi chuyển qua ios thử xem thế có chi nhờ lão bún riêu cua chỉ giáo thôi......hàng x6 dùng đc 1 năm chưa rồi nếu hư pm anh Minh thắng đổi n8 kìa....nên sửa bài 1 lại đi rồng thêm link dẫn tới những themes cậu từng làm trước kia để anh em tha hồ lựa chọn như cái bài hôm ni cậu post ấy...:p