• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BstyL26_V8_WM6ProBusiness

lovebyheart

Màn hình khởi động đẹp .quá nhiều phần mềm ..lúc đầu vô hơi bị chậm.Có BT Voice Com ,storage setting,permance.Hỗ trợ thêm BT mouse và keyboard.Ram sau khi up xong,có phần tray để chuyển qua lai giữa các phần mềm như window,. Chưa cài phần mềm còn khoản 23-25 mb....Nói chung bt ,ko ổn định bằng ROM của IVAN
^^

Chỉnh sửa cuối:

connguab

Bản Rom này nhiều phần mềm k cần thiết, tốc độ chậm. Nói chung vọc cho biết chứ mình k thích !

linhlk

Bản Rom này nhiều phần mềm k cần thiết, tốc độ chậm. Nói chung vọc cho biết chứ mình k thích !

phải công nhận Rom này có nhiều pm mà người Việt mình ít sử dụng đến, nhưng ngoài cái đấy ra k hiểu mọi người chê bản ROm này ở điểm nào:-?=D>=D>=D>

Ko thích soft nào thi dump ra, build lại, bỏ OEM của soft đó đi rồi thêm những soft mà bạn thường dùng vào là xong, coi như lấy bản này làm rom base!

ltrhai

Sau một nửa ngày thử tôi cũng thấy thích bản này vì có một số cái mới nhưng không biết tại sao khi có điện thoại gọi tới thì khung hình chỉ hiện lên có một nửa thôi, SR nhiều lẩn mà không được, mà tôi thấy dùng PocketCM của HTC khó chịu thế nào ấy (ý kiến cá nhân) tìm default contacts trong bản này không thấy.

Chỉnh sửa cuối:

connguab

Ko thích soft nào thi dump ra, build lại, bỏ OEM của soft đó đi rồi thêm những soft mà bạn thường dùng vào là xong, coi như lấy bản này làm rom base!

PhamThanhDat ơi ! ;;)
:-? :-? :-?
mình k biết cách chỉnh sửa bản Rom theo ý thích, "....dump ra, build lại, bỏ OEM của soft đó đi rồi thêm những soft mà bạn thường dùng vào là xong, coi như lấy bản này làm rom base!" có khó làm k vậy bạn ? :-?? :-?? :-??

18S67705

you cho mình hỏi, sao mình dump xong, chỉnh sửa xong lúc build lại, cứ chạy gần hết là dừng báo là đã build xong (như vậy có nghĩa là thiếu file, đến các dạng file như wma9decoder.dll chẳng hạn)
Vậy là do computer hay do cái gì ???
(xin lỗi câu hỏi hơi lạc chủ đề)

bản này mình mê nhất là cái Skins dial, muốn coppy ra mà không biết gồm những file và reg nào !!!!:-?

you cho mình hỏi, sao mình dump xong, chỉnh sửa xong lúc build lại, cứ chạy gần hết là dừng báo là đã build xong (như vậy có nghĩa là thiếu file, đến các dạng file như wma9decoder.dll chẳng hạn)
Vậy là do computer hay do cái gì ???
(xin lỗi câu hỏi hơi lạc chủ đề)
Có thể do bộ tool của bạn chăng?
bản này mình mê nhất là cái Skins dial, muốn coppy ra mà không biết gồm những file và reg nào !!!!:-?[/QUOTE]

Bạn tìm một cái dial pad có file cab, bung ra xem thử trng đó có gì, đa phần là giống nhau!

18S67705

Có thể do bộ tool của bạn chăng?
bản này mình mê nhất là cái Skins dial, muốn coppy ra mà không biết gồm những file và reg nào !!!!:-?

Bạn tìm một cái dial pad có file cab, bung ra xem thử trng đó có gì, đa phần là giống nhau![/QUOTE]

mình cũng đã làm cách này nhiều lần để lấy các phần mềm để add vào dump, nhưng chắc là phải thêm các reg nữa....

Bạn tìm một cái dial pad có file cab, bung ra xem thử trng đó có gì, đa phần là giống nhau!

mình cũng đã làm cách này nhiều lần để lấy các phần mềm để add vào dump, nhưng chắc là phải thêm các reg nữa....[/QUOTE]

Trong các file cab đều đã có reg mà bạn, nhưng nên sang box khác nhé, để tránh làm loãng topic này!

lovebyheart

Hic xài bản này dễ treo máy quá....mới xài đc có mí ngày mà treo mấy cả chục lần ...

HungUTD

theo mình thì thua xa bản v2 của IVAN tốc tộ chậm hơn nhiều, bộ nhớ ít ram cũng ít và tụt nhanh