• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Build ROM cho XDA2

Status
Không mở trả lời sau này.

vanbon

không biết mình hỏi ở đây có đúng chỗ ko,mình đã dùng rất nhiều các bản rom cả rom gốc và rom do sonback build, nhưng thực sự không có bản rom nào ưng ý cả được cái này thì mất cái kia chán chết.nói vậy sonback đừng tự ái nhé!!!!!vì vậy mình muốn tìm tài liệu hướng dẫn về cách build rom,hi vọng là không quá "tinhvi".nhờ các cao thủ giúp mình với nha!!!!! :p !!! thank!!!!

PhamQuang

Manager
không biết mình hỏi ở đây có đúng chỗ ko,mình đã dùng rất nhiều các bản rom cả rom gốc và rom do sonback build, nhưng thực sự không có bản rom nào ưng ý cả được cái này thì mất cái kia chán chết.nói vậy sonback đừng tự ái nhé!!!!!vì vậy mình muốn tìm tài liệu hướng dẫn về cách build rom,hi vọng là không quá "tinhvi".nhờ các cao thủ giúp mình với nha!!!!! :p !!! thank!!!!

Trong "Khái niệm chung..." đã có Thread "Chỉnh sửa ROM cho WM5.0..."
Bạn hãy vào đó mà tham khảo.
Đây chỉ là nơi thảo luận về ROM, chứ không tạo Topic hỏi hay đề nghị về ROM thế này !!!

Topic Close !!!

Status
Không mở trả lời sau này.