• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các bản ROM nhẹ của HD2 để dùng Androi VnPda_Clearn

hanoiwap

Super V.I.P
bác cho em hỏi em đang dùng rom của energy bên xda . mún dùng rom của bác nhẹ để cài android thì dùng rom nào + nên làm gì trước khi cài rom của bác ( máy em là T-mobile us ) thank !

Theo tôi,bạn có thể dùng:

Nếu không cần HTC Sense
HD2_VnPda_70 (12/12/2010) 60.75 MB

Nếu cần HTC Sense
HD2_VnPda_172_23569 (15/11/2010) 153.44 MB

yuiop2410

bác cho tôi hỏi COM2 COM3 là gì thế khác nhau chổ nào? gà quá nên ko biết. đang down room của bác Hà về dùng thử.

yuiop2410

ban phim vnkeyb bac thiet ke rat dep.

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

hgiang0101

Mình cài bản HD2_VnPda_70 (12/12/2010) 60.75 MB nhưng không biết cài cái USB to PC như thế nào, bạn nào chỉ giúp mình với, thank

cuncon200790

mình dùng htc hd2 - t-mobile mà không hiểu vì sao nó cứ bị treo máy hoài, lúc mới khởi động xong thì nó hiện ra cái lock, máy bị treo nên mở khóa không được, mình đã thử up HSPL4 mà mở khóa vẫn không được. Mình đã đi cài lại ROM 2 lần rồi.
Mong anh chị nào biết thì chỉ giúp mình với.
Cảm ơn nhiều.
nick yahoo: cuncon200790.

cuncon200790

ah mình mới dùng thôi nên không biết nhiều về tính năng của các phần mềm của HTC, nên anh chị nào có chỉ thì làm ơn ghi rõ giúp luôn nha.
Cảm ơn rất nhiều

hanoiwap

Super V.I.P
ah mình mới dùng thôi nên không biết nhiều về tính năng của các phần mềm của HTC, nên anh chị nào có chỉ thì làm ơn ghi rõ giúp luôn nha.
Cảm ơn rất nhiều

Tôi đã bán HD2 lâu rồi nên không còn máy để thử

lairice1

bác cho tôi hỏi, sao toàn bộ link died het rui zi??? fix giùm link nhé..... cám ơn bài viết hữu ích,