• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các vấn đề liên quan đến Dialer

Moclanden

Dialer là cái thiết yếu của chức năng phone. Có nhiều chương trình hỗ trợ chức năng phone. Trong đó chương trình hỗ trợ về directory rất hữu ích. Tuy nhiên các kiểu Dialer dành cho TP2 hiện nay khi nhận cuộc gọi đều choán toàn bộ màn hình dẫn đến các chương trình hỗ trợ thông tin về caller không còn chỗ show. Ví dụ chương trình KDP Pro có show thông tin nhưng màn hình incoming của dialer che hết không nhìn thấy gì. Có ai biết có dialer nào dành cho TP2 hoặc dành cho wvga mà màn hình incoming chỉ choán 1 nửa bên dưới tương tự Touch dialer for qvga, xin giới thiệu giúp.
Cám ơn nhiều.

Moclanden

cám ơn

Cám ơn bạn là người duy nhất respond sau gấn 1 tháng. Tuy nhiên những cái bên đó mình đều đã thử qua và mình còn trial thêm gần chục cái Dialer khác nữa rồi. Hình như bây giờ ai cũng muốn sử dụng tối đa màn hình để nút lớn dễ bấm và trình bày thêm các giao diện, hiệu ứng cho bắt mắt. Không nhiều người quan tâm đến những vấn đề tẹp nhẹp mà mình nêu ra nữa. Khổ cái là những cái tẹp nhẹp đó vẫn đang hữu ích hơn mới chết chứ. Dù sao cũng thanks a lot.

Moclanden

Nhờ

Cái này may nhờ bác Quang hoặc bác nào cao thủ sửa Dialer nổi thì mới ok. Chứ mình cũng lặn lội nhiều trang web trong và ngoài nước nhưng vẫn chưa thấy cái nào phù hợp yêu cầu.