• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách cài đặt Android trên HTC Touch 2 Mega?

hanoivn123

Bác nào biết cài Android trên HTC Touch 2 Mega hướng dẫn em !!! Cám ơn các bác nhiều ^^

hanoivn123

Bác có ở hà nội không ạ :D. e chuyển máy cho bác test android tren touch2 được không ạ, :)

ThangPC

touch2 vẫn chưa chạy được đâu bạn ơi. Thấy bên xda-developers.com đang quyên góp để port không biết bao giờ mới có :-s

spiderman_vvl

hi-năm nay đã hơn 1 năm kể từ bài viết gần nhất rồi-ko biết vào thời điểm này đã có thông tin chạy android trên em mega này chưa ợ!?nếu có thì làm thế nào và việc chạy roi với cả mô có j khác trên e này k ợ!:D

nganhfong82

Giúp em với

Bác có ở hà nội không ạ :D. e chuyển máy cho bác test android tren touch2 được không ạ, :)

Bác đã cài đc android trên touch2 chưa vậy. Em đang tìm hiểu mà ko thấy ai có ý kiến gì cả:-?