• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách cài đặt GPRS mạng Viettel cho i718?

chipchipbmt

Làm ơn chỉ giúp mình cách cài đặt gprs mạng viettel cho chiếc samsung i718. Vì con này trên thị trường kén người xài quá nên mình hông biết đi hỏi ai. Bác nào biết gì về em nó xin lên chỉ bảo giúp mình với:(

x_chien

đănng kí gprs bình thường thui cứ vậy mà sài, hình như up rom len 6.1 có đủ cả khỏi cần cài đặt làm gì bạn a`

chipchipbmt

cảm ơn bạn đã hướng dẫn nhưng có lẽ mình quên nói vài điều là mình đăng kí gprs cho sim lâu rùi, rom máy này hình như 6.0 là the last version rùi.
Đau đầu ở chỗ cài đặt từ a đến z rùi mà lên mạng ko đc. Nó báo lỗi gì đó đại loại như là "không thể kết nối vì nguyên nhân chưa rõ". Nản, chẳng lẽ vì hard reset máy nhiều quá nó vậy, có liên quan gì đến mở mạng ko nhỉ, điện thoại mình vẫn nghe gọi đều đều mà