• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách cài đặt lại Recovery choHTC Desire?

Kenji1992

tình hình là định làm cái recovery của bác quang nhưng khi làm xong nhưng hok được thì máy hok thể vào recovery củ nữa . cũng chả bik máy bị thế nào . ai biết cách khắc phục thì giúp với

commander_HTC

Bạn làm theo cách nào của bác Quang, không vào được nhưng nó có báo gì không hay là màn hình đen + dấu "!"

Bạn thử dùng lại unrevoked và tạo lại recovery bền theo bài hướng dẫn của bác Quang xem được không, rồi up lại lần nữa

Kenji1992

Bạn làm theo cách nào của bác Quang, không vào được nhưng nó có báo gì không hay là màn hình đen + dấu "!"

Bạn thử dùng lại unrevoked và tạo lại recovery bền theo bài hướng dẫn của bác Quang xem được không, rồi up lại lần nữa
định làm cái RECOVERY CHO HTC DESIRE v2.0.0 (by Amon_RA) của bác quang đó , khi bấm nút dowvolum + nguồn thì nó vào hboot chứ nó hok báo lỗi gì hết , mình thử làm lại recovery thì nó cứ báo là đợi 5s , bời vì window hates :| .

ducthang

Bạn làm theo cách nào của bác Quang, không vào được nhưng nó có báo gì không hay là màn hình đen + dấu "

Của Ken là không vào dc màn hình đen + dấu "!" nếu vào đc thì sẽ khôi phục đc recovery

PhamQuang

Manager