• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách cài nhạc chuông cho HTC Hero?

ke_bai_tran_04

TÔI MỚI SỬ DỤNG HTC HERO NÊN HƠI BỊ GÀ. XIN HỎI ANH EM CỘNG ĐỘNG CÓ AI BIẾT CÁCH CÀI NHẠC CHUÔNG CHO HTC HERO TỪ THẺ NHỚ KHÔNG. MÌNH ĐANG SỬ DỤNG BẢN ROM 2.1. MUỐN CÀI MỘT BẢN NHẠC TỪ THẺ NHỚ LÀM NHẠC CHUÔNG MÀ KHÔNG SAO CÀI ĐƯỢC. XIN ANH EM CHỈ GIÁO :D

vipboy_9x

Moderator
TÔI MỚI SỬ DỤNG HTC HERO NÊN HƠI BỊ GÀ. XIN HỎI ANH EM CỘNG ĐỘNG CÓ AI BIẾT CÁCH CÀI NHẠC CHUÔNG CHO HTC HERO TỪ THẺ NHỚ KHÔNG. MÌNH ĐANG SỬ DỤNG BẢN ROM 2.1. MUỐN CÀI MỘT BẢN NHẠC TỪ THẺ NHỚ LÀM NHẠC CHUÔNG MÀ KHÔNG SAO CÀI ĐƯỢC. XIN ANH EM CHỈ GIÁO :D
Vào thẻ nhớ Tạo Thêm 1 thư mục mới Có Tên Là Ringtones copy tất cả bài nhạc chuông mà Mình thích vào thư mục này,Sau đó vào Setting --sond&display chọn nhé!

ke_bai_tran_04

cảm ơn vipboy_9x rất nhiều. mình cài được rồi. Mình còn nhiều điều muốn hỏi anh em về cách sử dụng Hero nên rất mong được anhh en chia sẻ kinh nghiệm

ke_bai_tran_04

Vào thẻ nhớ Tạo Thêm 1 thư mục mới Có Tên Là Ringtones copy tất cả bài nhạc chuông mà Mình thích vào thư mục này,Sau đó vào Setting --sond&display chọn nhé!

cảm ơn vipboy_9x rất nhiều. mình cài được rồi. Mình còn nhiều điều muốn hỏi anh em về cách sử dụng Hero nên rất mong được anhh en chia sẻ kinh nghiệm

ong3ba

làm sao để vào thẻ nhớ đc vậy????
mình vào: setting/ sd card & phone storage..... mà ko đc
làm ơn chỉ giúp lần đầu xài android