• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách để tắt hoặc giảm âm thanh phím gọi cùa HD2?

Stark

Tình hình là khi nhấn phím số gọi của HD2 (1234567890) nó kêu lớn quá như hàng HỒ CẨM ĐÀO, nếu set âm thanh System nhỏ quá thì cũng ảnh hưởng đến mấy cái khác, anh em có cách nào khắc phục vấn đề này không nhí :(

thanks anh em :D

Chỉnh sửa cuối:

toanlv

Để tắt chế độ âm thanh khi gõ số điện thoại bạn có thể vào trong setting/All settings/Personal/Phone. Ở trong tab sounds của Phone bạn chọn chế độ Off của chức năng Keypad là OK.

yeudanyeunuoc

hic, mình tìm như bạn hướng dẫn nhưng ko có Keypad , làm ơn bạn có thể chi tiết hơn đc ko. tks

vudq

Bạn vào Settings/Menu/All Settings/Pesonal/Phone và chuyển sang Tab Sounds là thấy ngay mà.

nokia_tcx

Lạ nhỉ? Em vào Star- Setting - mà ko thấy cái All Settings và Pesonal nào cả. Làm sao tắt đc bây giờ?

Đã tìm đc rồi ạ. Hoá ra phải ấn vào menu mới vào đc all settings.

Chỉnh sửa cuối:

ntthanh

Không có tab Sounds mà là Settings/Menu/All Settings/Pesonal/Phone/keypad/Off. Vì tab Phone là để chỉnh âm thanh (sounds)các cuộc gọi, tin nhắn,....

thinhletien

Không có tab Sounds mà là Settings/Menu/All Settings/Pesonal/Phone/keypad/Off. Vì tab Phone là để chỉnh âm thanh (sounds)các cuộc gọi, tin nhắn,....

chuẩn ko cần chỉnh :D thanks bác, mò mãi ko ra hix, h mới tắt được.