• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách đổi mã trung tâm tin nhắn?

minhtattoo

dao này nhắn tin chập chờn quá, anh em nào biết cách đổi xin chỉ dùm mình với. mình nghĩ vấn điề này cũng hữu ích đối với một số người khác nữa.
Chân thành cảm ơn

Cleonardo

ma~ trrung tâm nt theo mình bít thao tác là vào phần tn,vào tn văn bản rồi chọn cài đặt tn văn bản, lúc đó sẽ hiện ra 1 trang để chọn các mục như số trung tâm nt, lúc đó là hiểu rồi ha??

minhtattoo

ma~ trrung tâm nt theo mình bít thao tác là vào phần tn,vào tn văn bản rồi chọn cài đặt tn văn bản, lúc đó sẽ hiện ra 1 trang để chọn các mục như số trung tâm nt, lúc đó là hiểu rồi ha??

đại ca, biết thì chỉ chi tiết dùm em, mà theo cách nói này thì bạn chắc là không biết rồi hixhix.

Langdang02

Bạn vào Settings ---> Personal ----> Phone ---->Service ----> Voice Mai and Text Messages Chọn Get Settings sẽ có phần thay đổi trung tâm tin nhắn. Theo khuyến cáo của Mobifone thì hiện giờ nên đổi thành +84900000023