• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách download trên Mediafire khi bị "Processing request download"

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Dạo này các bạn có để ý là khi download ở trang Mediafire rất hay bị thông báo "Processing request download" ko nhỉ ? Rất là bực mình !
Em đọc được trên 1 số web nói là Mediafire đang hạn chế dần các IP của VN, ko cho download (trong 1 số giờ nhất định) (Bố khỉ >.<)
Sau đây là cách khắc phục,làm hiện dòng "Click here..." thân yêu ^^ :
các bạn down file Ultrasurf.exe này về và cài đặt,mở nó lên rùi mới vào link Mediafire mà mình cần down nhé ! Chỉ 382kb thui nhưng tác dụng chẳng nhỏ như bản thân nó đâu Bây h các a e lại có thể down soft, themes .v..v. một cách dễ dàng nhất!

khoanguyen2512

njckmonkey

bro ơi,tớ ko down được fần mềm đó,dường như là bị lỗi web rồi,pro giúp tớ up lại file khác nha,thank

chemi1209

Xếp MT ơi, nhấn vào file nhưng ko down đc, nó cứ hiện ra bảng như khi nhấn vào nick ấy!

MinhThang

Manager
Ủa ý anh là anh dùng Fire fox hay 1 trình duyệt nào khác để up bài sao? Dùng IE ko hỗ trợ dc ah?

Vào PV em nên dùng Fire fox nhanh hơn và chuẩn hơn đó, dùng quen sẽ thấy hay hơn IE.

JuRay-Duan

Vào PV em nên dùng Fire fox nhanh hơn và chuẩn hơn đó, dùng quen sẽ thấy hay hơn IE.

Em cũng bị như bác kia, tiếc là chơi ở ngoài quán kô có trình FireFox để duyệt đc :( , cũng may a Thang up xuống dưới rùi :D

hungnet22

Em mạo muội hướng dẫn cụ thể cho những mem chưa làm được nhé.
Đầu tiên bạn down chương trình này về http://mega.1280.com//file/TZ1JYBQC/ chỉ 70KB, rất nhẹ, file .exe.
- Click vào chương trình để chạy và nó sẽ tự động bật 1 cửa sổ Internet Explorer với trang chủ của nó http://www.ultrareach.com/search.htm .
- Bạn copy link mediafire vào trang IE vừa bật lên và bạn sẽ get được link 1 cách dễ dàng.

Các bạn làm theo trong hình là sẽ down được thoải mái.

Sau khi chạy chương trình

Get link mediafire

JuRay-Duan

Ồ ra là thế, cũng hay nhỉ :D, có cái này đỡ bứt rứt khi kô down đc soft mình mún :)
Ủa sao dung lượng nó là 420kb mà, có phải 70kb đâu :( đây nè Mô tả: ultrasurf Dung lượng: 420.0 KB
Tên file: Ultrasurf.exe
Lần cuối tải về: 2009-04-10 15:45:10
Download

Có virus kô ta, a MinhThang Thanks chắc là kô có rùi :)

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.