• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách khôi phục cài đặt gốc cho S60

Status
Không mở trả lời sau này.

phuongsaigon

Tôi đang xài con N6670, do cài lung tung nên bây giờ máy gặp vấn đề, bác nào biết cách khôi phục cài đặt gốc thì chỉ dùm, xin cảm ơn
Tôi đã dùng cách *#7370# nhưng nó đòi code gì đó. ai biết thì xin chỉ dùm

rockone1909

4 mat băng 3 ngón nhé, tắt máy đi, nhấn đồng thời 3 phím, gọi, * , 3. vừa nhần giữ 3 nút vừa bạt nguồn lên, nhớ không được bỏ 3 nút ấy ra nhá, đợi nó hiện lên màn hình rồi đợi 5-10s nữa, nó sẽ đưa máy về trạng thái mới nhưkhi xuát sưởng, lưu ý back up lại giữ liệu nhá

nguyenphuocho

Tôi đang xài con N6670, do cài lung tung nên bây giờ máy gặp vấn đề, bác nào biết cách khôi phục cài đặt gốc thì chỉ dùm, xin cảm ơn
Tôi đã dùng cách *#7370# nhưng nó đòi code gì đó. ai biết thì xin chỉ dùm

Nhập code : 12345 --> OK

giongdai

phuongsaigon: Để khôi phục cài đặt gốc cho S60, bro làm như bác rockone1909 đã chỉ, còn backup thì như sau: vào memory card, chọn backup phone mem là ok, sau này bro muốn trở về như trước lúc reset thì cũng vào memory card chọn restore from card là ok!

Anhtoitb

Nên backup contact trước khi format. sau đó 4mat bằng 1 trong 2 cách trên là máy về trạng thái xuất xưởng. Tất cả lại OK!

Status
Không mở trả lời sau này.